รถผมมีปัญหาสตาร์ทติดยาก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อาบัง, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    สวัสดีครับสมาชิกใหม่ขอรบกวนหน่อยครับคือรถผมมีปัญหาสตาร์ทติดยาก(เวลาเครื่องร้อน) แก๊กๆ แล้วก็เงียบไปเลย
    เคยไปหาช่างเขาแกะไดสตาร์ทมาล้างก็ไม่หายรบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านช่วยหน่อยครับผมใช้ นิสสันB14 ปี2000 ครับ
    *** อาบัง ***

2. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    เป็นเหมือนกันคับ สตาร์ทติดยากคับเวลาเครื่องร้อน ไม่รู้ทำไงเหมือนกัน เลยได้เเต่ทำใจT_T

3. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    รอฟังด้วยครับอยากรู้เหมือนกัน

4. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    ผู้รู้ช่วยไขปัญหาให้โหน่ยคร๊าบบบบบบบบบบ!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้