++สรุป มิตติ้งครั้งที่ 30 โซนบางแค-พุทธมณฑล สาย4++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไม่เชื่อ งด เด้า เดือนล่ะครั้ง มีตัง ไปมิตติ้งได้ 4 ครั้งนะ จำไว้ :D:D:D:D

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ผมติดไปสัมนา ต่างจังหวัด น่ะคร้าบ :D

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ซื้อเค้กไปเลยสิครับน้า ฉลองทีเดียวเลย...:D

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  4. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    กลับไปทันป่าวหว่าเนี่ย อย่ตั้งเซียงใหม่
    กลับทันจะเอาแคบหม ไปฝากพี่น้องทั้งหลาย:D

ImpulseNaiO_HTT และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  5. geniusa

geniusa New Member Member

30
    30
    0
    แล้วพอจะมีแฟนที่ร้านป่ะคร้าบ เด็กใหม่อยากไปอ่ะ

6. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    ขอพิกัดหน่อยคับพี่

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  7. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    แผนที่ นี่ จะมาทันไหมนี่ กระชั้นชิด เหลือเกิ๊นน

8. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    เอ่อ..... คุงโอค๊าบบ

เอา แฟนปัยเ แฟนเสียแค่ครึ่งราคา

โปรโมชั่นนี้ ยังมีอยู่ ป่าวอ่ะค๊าบบ หรือว่า หมดเขตไปซะแร้วว 555+

แร้ว แผนที่ จะมาทันไหมหว่า ........

ป.ล. งวดนี้ มะอยากไปเรยย อายรถ ตัวเอง จิ๊บเป๋ง ปกติ ก้อเน๊า เน่า อยู่แร้ว นี่ดันไปโดน ซัดด้านข้างมา ยิ่งเน่า เข้าไปหย่ายย เฮ้ออ....

9. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เอ่อ ในส่วนงี้ ตอนนั้น เรามีมติสรุปกันว่าไงนะพี่น้อง

เด่วรอซักครู่คร้าบบบบ...รอผู้ใหญ่มีอำนาจสั่งการลงมาก่อนครับ

เจ้านายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย...

พรุ่งนี้แล้วนะค้าบบบบบ...

10. pradoem janman

pradoem janman New Member Member

15
    2
    0
    ติดงานอีกแล้ว อดไปตามเคย
    โซนตัวเองแท้ๆ แต่ก็มิได้นำพา

11. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ม่ายมีแผนที่เหรอคับ

12. viola_boyz

viola_boyz New Member Member

19
    11
    0
    พี่ๆคร้าบบบบบงานเข้าซะแล้วไม่รู้เลิกงานแล้วจะกลับมาทันมั้ยยยยยคับ
    อยู่กันถึงกี่โมงคับ
    ยังไงขอแผนที่ด้วยนะครับ

13. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ขอให้สนุกๆนะคับ

เดือนหน้าเจอกันค๊าบบบบบ

(รถเข้าอู่กำลังบูรณะ............)

14. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    รับทราบคร้าบบบท่านนน................ที่เดิมเลยป่าวววแถวสาย1 วงแหวน

SR-FA-DAM และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  15. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ม่ายรู้จากับมาทันป่าว

พาคุณแม่ปายทำบุญที่ชลบุรี.............:) :) :)

ยังไงจารีบกับมา บันเทิงกันนะคับ

16. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    เลิกงาน 3 ทุ่มอะวันนี้ ไปโผล่ๆ ได้ไหมอะ

ImpulseNaiO_HTT และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    วันนี้แล้นนนนนน :D:D:D:D

18. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ใครมะมาโกดดดดดดดดดดด อิอิ

19. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รับทราบคร๊าบผม

20. aj_mate

aj_mate New Member Member

142
    225
    0
    จะรีบไปครับตอนนี้อยู่แปดริ้วอยู่เลย ไงก็ขอแผนที่ด้วยนะครับ ไปไม่ถูก

21. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ง่า .....แร้ว ตกลง โปรโมชั่นเนี๊ยะ ยังมีอยู่ อ๊ะป่าวอ่ะค๊าบบบ ....หึหึ 555+

คุงโอค๊าบ ยังมะจัดแผนที่เรยอ่า มีคนReQuest มาเยอะเเร้วน๊า

22. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ติดงานเลี้ยงส่งพี่ที่แผนกอะคับ
    ขอเป็นคราวหน้านะครับ
    คราวนี้ขอโต๊ดดด จิง ๆ

SR-FA-DAM และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  23. geniusa

geniusa New Member Member

30
    30
    0
    ร้านอยู่แถวไหนอ่ะผมเด็กใหม่ไปไม่ถูกอ้ะ

24. viola_boyz

viola_boyz New Member Member

19
    11
    0
    มะมีแผนที่ผมจะไปยังไงล่ะครับพี่ๆ

25. yui9634

yui9634 New Member Lady Member

389
    96
    0
    ไปมาแหละ กลับมาแว้ว ยังไม่นอน สนุกดี ตอนสุดท้ายหลงอีก วุ้ย

26. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

ขอตอบย้อนหลังได้มั้ยอ่ะค้าบ...

สำหรับแผนที่ คราวนี้ต้องขอโทษจริงๆ ครับ

ทางผู้เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ ติดธุระภารกิจกัน

จึงทำให้ ไม่มีแผนที่มาแสดงให้น่ะคร้าบ...

แต่ก็แก้ปัญหาด้วยการ โทรหาคนในคลับได้นะครับ ...

แต่ยังไงแล้วก็ต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ สำหรับเหตุนี้

ส่วนมิตติ้งครั้งนี้เสร็จสิ้นด้วยดี เพราะพี่น้อง ST ทั้งเก่าและใหม่

โดยเฉพาะสมาชิกใหม่ ผมเองจำชื่อไม่ได้ อิอิ...

แต่ก็ขอบคุณมากๆ คร้าบ และหวังไว้ว่า จะมาพบปะสังสรรค์

ในเดือนหน้า และเดือนถัดไปอีกเรื่อยๆ นะคร้าบบบบ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2008
  27. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    โซนหน้าถิ่นผม ป่าวว้า 55555

28. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ถ๊อกต้องนะค้าบบบบบบบบบบบ...

หาร้านเลยนุ จัดปายย...

29. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ไม่ว่าโซน ไหนๆ น้องติ่งไม่เคยกัว คร้าบบบบบบบบ :D:D:D:D

30. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ตลอดอ่ะ น้องติ่งอ่ะ

เคยขาดบ้างมั้ย มิตติ้งเนี่ย

แหม ทีตอนเรียนน่ะ โดดเอาๆ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้