ขอโทษทุกๆท่านในคลับ สำหรับ เหตุการณ์ วุ่นวาย ที่เกิดขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย avanzathai, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไม่ต้องคิดมากครับพี่ ใครทำอะไรเดียวรู้กันเอง...
    พี่ทำแบบนี้ ผมชอบมาเลย เพราะทำรถให้ลูกขับ
    เหมือนตอนพ่อผมทำรถให้พี่ชายกับผมใช้เลยหัดขับรถ ใหม่ๆๆ
    ที่ขับเก่งทุกวันนี้ก็เพราะคันนี้ละครับ คันแรกในชีวิต
    เกิดมาก็เห็นมันแล้ว ตอนนี้รถพังละขายไปแล้ว
    ยังคิดถึงมันอยู่ทุกวันเลย...
    Datsun 120 Y ตอนพ่อใช้หนุ่มก็ 10 กว่าปีแล้ว พอมาถึงรุ่นผมกับพี่
    ก็ทำสีปะผุ ไป 3 รอบแล้ว

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    B11 ผมได้มาจากพ่อเหมือนกันครับ

SuperTI, Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  3. ras1

ras1 New Member Member

24
    5
    0
    ผมไม่รู้จะว่าเกิดอะไรขึ้นแต่ผมว่าปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ และที่สำคัญเราเป็นครอบครัวเดียวกันเราให้อภัยกันได้อยู่แล้วไม่ต้องคิดมาก

SuperTI และ Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  4. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    งงเลย เกิดอะไรขึ้นหรอ ...!!!!!
    เเต่ยังไงก็สู้ๆนะคับ ผมไม่ชอบเห็นคนเสียใจคับ

SuperTI และ Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แอบมาดู...ว่าแต่วิ่งได้ยังคับ

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รถพ่อผมตอนสมัยผมอยู่ป.3 จำได้ว่า Datsun แต่จำรุ่นมะได้ ขับจนพังคาตรีน ได้ข่าวว่าปลูกสาระแหน่ไปเรียบร้อยเพราะไม่มีปัญญาซ่อม อิอิ

7. prasert sinyoo

prasert sinyoo New Member Member

27
    3
    0
    ผมน้องใหม่อย่าคิดมากครับเรามีแต่สิ่งดีๆให้แล้วแต่คนคิดคิดดีคนรักแต่คิดไม่ดีเราไม่ต้องไม่เอามัน

8. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    ยอมรับเลยครับว่ารถพี่สุดยอด นับถือ

SuperTI, SR-FA-DAM และ Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  9. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ฮา......พี่โป๊ปกิงๆ

ว่าแต่พี่อย่าไปเครียดเลยคร้าบ รถพี่ออกจะเจ๋ง

ทำออกมาไม่ได้แค่ความสวยงาม แต่ที่ได้ความรู้ทั้งนั้น

แถมมีความรู้ไม่ได้เก็บไว้คนเดียว เอามาเผื่อแผ่อีกต่างหาก สมัยนี้หายากครับคนที่ใจทุ่มเทๆให้กับคนอื่นเช่นนี้

ปล. ผมแอบเซฟรูปพี่ กับข้อมมูลต่างๆไว้เพียบๆ และขอสัญญาว่า หากพี่เอามาลงอีกผมก็จะเซฟเก็บไว้ต่อปาย...

10. popsupergasB14

popsupergasB14 New Member Member

234
    39
    0
    พี่เจ๋งอะครับ ใจรังนริงๆๆ ค่าทำรถพี่แพง กว่ารถผมตอนซื้อมาซะอีก นับถือครับ นี่แสดงให้เห็นถึงใจรัง และ ไม่ทิ้งสิ่งที่ เคยร่วมทุกร่วมสุขกันมา ใช้เงินขนาดนั้น ซื้อใหม่ยังได้ อย่างงี้เขาเรีกว่าเหลือจริงๆๆ แล้วใจก็รักจริงๆๆ ซื้อของใหม่ก็เท่านั้นแหละครับ เพราะว่าเอามาเป็นมรดกให้ลูกชาย แค่ลูกขับใช้งาน ใช้ไป ซัก ห้าปี ก็คุ้มแร้น ไอ้สาดนั้นมันคงอิจฉา อะครับพี่ ไม่มีอะไรหรอก เป็นกำลังใจให้ครับ :D:D:D

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    โอ๊ว โอ๊ว

ไม่ ได้ เข้า นาน

นี่ มัน เรื่องอะไร กัน นี่

แต่ ช่าง มัน เถอะ

ระริก ระรื่น กัน ต่อ ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้