ใครพอทราบ ร้านน๊อต ที่ซื้อ น๊อตยึดพวงมาลัย momo ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย idatanet, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    พอดีได้คอต่อมา จะถอดเปลี่ยน แต่คาดว่า บล๊อคหัวน๊อต ที่มันต้องใช้ ปะแจตัว L ไข เหมือนมันจะรูดไปซะ 1 ตัวแล้วครับ ยังหาวิธีเอาออกไม่ได้เลย ใครพอแนะ วิธีเอาออก รบกวนด้วยครับ

แล้วก็หาซื้อน๊อต ที่หัวมันนูนๆ มนๆ แบบนี้น่ะครับ หาได้ร้านแถวไหนบ้างครับ
    ไปเดินหามาหลายร้าน แล้วไม่เจอเลยครับ

อยากหาร้านน๊อต ที่เค้าขายน๊อต เกี่ยวกะพวก ของแต่ง พวกนี้น่ะครับ
    ใครพอรู้ร้านแถว คลองถม หรือแถวไหน รบกวน บอกด้วยครับ

ไปเชียงกง ขอจากร้านเค้ามา ดันสั้นไป ไม่พอดี อีกก ..
    รบกวนแนะนำด้วยครับ

:confused:

2. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ถอดน็อตไปเป็นตัวอย่างซัก1ตัว หาตามคลองถม หรือ บ้านหม้อน่าจะมีนะครับ

จริงๆเเล้วตามร้านฮาร์ดแวร์ทั่วๆไปก้อน่าจะมีครับลองๆหาดู

เรื่องน็อตรูดมันรูดขนาดไหนอ่ะครับ ถอดน็อตที่ไขได้ออกมาให้หมดเเล้วดึงออกมาตรงๆจะหลุดมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้