ขอขอบคุณน้ำใจเพื่อนๆ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    :) วันนี้ต้องขอขอบคุณนายเมย์ และนายเอกมากๆ ครับ
    เรื่องมีอยู่ว่ารถพี่เขยผมเสียอยู่แถวถนนกาญจนาภิเษก
    แล้วเขาโทรมาหาผมให้หารถมาช่วยลากที ปิ้งแรก
    ในสมองผมคิดถึงชาว van only ก่อนเลยก็เลยโทรหา
    นายเมย์ถามหาเบอร์นายเอก ได้มาโทรหาอยู่พักนึง
    ได้คุยกับผู้หญิงคนนึงแต่ก็แปลกพูดอยู่ประโยคเดียว
    "ไม่มีสัญญาณตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก" 5555
    ก็เลยโทรไปหานายเมย์ใหม่ ฮึๆ นายเมย์บอกว่า........
    ผมให้เบอร์ผิดเป็นเบอร์นายตูน (แล้วนายตูนทำอะไรไม่เปิดเครื่อง)
    สุดท้ายได้เบอร์นายเอกติดต่อกับพี่เขยผมเรียบร้อยแล้ว
    ขอบคุณครับน้ำใจจากเพื่อนๆชาว van only

ด้วยใจ จากป๋าไหนครับ:):)

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    คับคนมีน้ำใจอย่างนี้ ....ต้องประนาม.....อิอิ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ป๋าครับ ผมเปลี่ยนจากคำขอบคุณเป็นเมา หรือลงอ่างได้ม่ะคับ 555+

4. nai_tot

471
    5
    0
    ลองอ่างไม่ค่อยถนัด เปลี่ยนเป็นลงขวดได้ป่าว 555+

5. mayuct

941
    4
    0
    ได้เลยคับป๋า ผมก่ะลังหาคนเลี้ยงวันเกิดให้ผมพรุ่งนี้อยู่พอดีเลย 555+

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    สังคมจะดี..ด้องมีน้ำใจช่วยเเหลือกัน ท่องให้ขึ้นใจ(แต่จะทำได้ป่าวว่ะเรา..อิอิ)

ป๋าไหน..จัดให้น้าเมย์หน่อยไหมคับ ว่าไงทุกคน

น้าเมย์..ครบรอบวันเกิด ขอให้แก่ขึ้น1ปีคับ..(ล้อเล่น) ขอให้ปีนี้น้าคิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการและกัน

7. mayuct

941
    4
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบ

8. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ขออวพพรวันเกิดด้วยคนนะคับ

ขอให้พี่เมย์มีความสุขมากๆนะคับ คิดอะไรก็ให้สมหวัง ไม่เจ็บไม่จน

จาก ทีม VELOCITY คับ

9. mayuct

941
    4
    0
    ขอบคุณครับโมทย์และชาวvellocityด้วยครับ ว่าแต่ว่าทะมายยังไม่นอนอีกล่ะดึกแล้วถามไรกานอยู่ อิอิ

10. 5L-GTE

46
    3
    0
    เงอ!!ม่ายช่ายโมทย์คับ ผมอุ้ยคับน้อยจัยดีมั้ยเนี้ย 55+

ที่ยังไม่นอนเพระเพิ่งกลับจากมีตติ้งย่อยคับ(ทุกวันเลย) มาว...ววคับ

11. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    มาวกับป่ะอุ่ย...555 ยินดีด้วยเมย์แกขึ้นอีกปี

12. mayuct

941
    4
    0
    อ้าว....โทษทีคับ ลืมๆ ไม่ได้เจอกันนานเลยลืม เหอๆๆ

13. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Happy birth daY ครับน้าเมย์.........

14. nai_tot

471
    5
    0
    ขอโทษ จริงๆ นายเมย์ ฮิๆๆๆๆ

ยังพิมพ์ไม่เสร็จเลย ขอบคุณจริงๆ และน่ารักมากๆ
    สำหรับ นายอั๋น นายอ้น นายเอก และทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยถึง
    ผมซึ้งใจจริงๆ ครับ บอกตรงๆ ไม่เคยมีความรู้สึกดีๆแบบนี้กับ
    เพื่อนๆที่รู้จักกันใน เวปมาก่อน happy Birthday ครับนายเมย์

15. 5L-GTE

46
    3
    0

โหยแชม์ปตะวันนาสแคว แจ่มโคด

มาวทั้งกับและมาวทั้งสาวเลยแหล่ะ 55+
    :D

16. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ........ไปไม่ชวน........ชวนก็เท่านั้น........โซ่มันตรึง++

17. 5L-GTE

46
    3
    0
    เฮ้อ!น่าสงสาร :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้