*-*ให้ดูรึปล่าว*-* นอกเรื่องสุดๆ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย sukie sukie, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    พี่ๆท่านชายทั้งหลาย ถ้าแฟนขอดูโทรศัพท์ ให้ดูอะปล่าว แล้วถ้าดูโดยไม่ได้ขออนุญาต แต่ก็รู้ว่าต้องรู้ และก็จะรับสารภาพถ้าจับได้ และก็จะตั้งใจมีพิรุธให้รู้ว่าแอบดูมา จะโกรธอะปล่าว โกรธมากมั้ย :cry: แล้วจะให้อภัยรึปล่าว

2. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ตามน้ำ

3. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
  4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ แล้วแต่สถานการณ์ครับ

5. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    จับไม่ติดก็อย่ารับ ถ้าจับติดรับครึ่งเดียว ถ้าเจอคาหนังคาเขาก็ตัวใครตัวมันครับ อิอิ :D

6. kook2006

kook2006 New Member Member

20
    1
    0
    ม่ายว่ายังไงก็ไม่รับคับดีที่สุด(ผู้ร้ายปากต้องแข็ง)

7. ta_tumm

ta_tumm New Member Member

9
    0
    0
    ให้ดูครับ ไม่ให้เดี๋ยวมีพิรุธ

เคยมีอยู่ครั้งนึงไม่ให้ดู (เพราะคลิบเต็มเครื่องเลย กลัวโดนหาว่าชีกอ) เป็นเรื่องเลยครับ
    คุณเธอแอบมาเช็คทีหลัง พอเจอเบอร์แปลกๆ เธอก็โทรเช็คเลย (จับไม่ได้หรอกครับ :p รู้ทันอยู่แล้น)
    .
    .
    .
    ถ้าได้ดู สงครามนางฟ้า จะเห็นว่า พี่หนิงทำโมโหกลบเกลื่อนเบี่ยงเบนประเด็น จนนางเอกเป็นฝ่ายผิดไปและต้องยอมโดยปริยาย
    คล้ายๆ กันหล่ะครับ
    (แต่ผมทำไม่ได้ครับ ทำโมโห โดนตบหัวแตกแน่ๆ )

8. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    อย่าไปกลัววววววววววววว หุหุ

9. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ไม่เคยแอบ ไม่เคยซ่อน วางไว้ให้ดูเลย แถมเวลาอยู่ด้วยกัน มีสายเข้าก็รับสายมันต่อหน้าเลย ดึกดื่นเที่ยงคืนใครโทรมาก็รับสายจ๊ะจ๋ากานต่อหน้าเลย อยู่ได้ก็อยู่ อยู่ไม่ได้ก็ไม่ต้องอยู่ อิๆ.....บ้านก็บ้านตรู ข้าวก็ข้าวตรู รถก็รถตรู ค่าใช้จ่ายในบ้านก็เงินตรู กับข้าวตรูก็ทำ ผ้าตรูก็ซัก มีเรื่องไรไม่เคยช่วยได้ซักเรื่อง เป็นภาระอ่ะถนัดนัก มีฮึดฮัดเดี๋ยวยันลงจากรถไม่ทัน...เดี๋ยวพามาอยู่ด้วยกานซะทั้งหมดเลย...อิๆ ได้โอกาสระบาย......ขอโทษคับที่ทำให้ต้องอ่านยืดยาว....

10. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0

อย่างโหด.....

11. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0

แจ่มอ่ะ :thumbs_up:

12. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18

แหม.... สุดยอดเลยคับ
    ส่วนผมก็บอกไปตรง ๆ เลยไม่ได้ทำไรผิดอยุ่แร้น

13. gasidid_utaa03

gasidid_utaa03 New Member Member

6
    0
    0
    ผมชอบความรุนแรงครับ...พี่น้อง

14. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0

คือมันเป็นการระบายความในใจของพี่บอยอะนะ
    555
    ก็ของแบบนี้มันอยู่ที่เราครับว่าอยากจะให้รู้รึว่าไม่อยากให้รู้
    เรื่องแบบนี้มันต้องรอบคอบคับจะให้เขียนคงได้ตำราเปงเล่มเลย
    เอาเปงว่าอยากปรึกษาแบบตัวๆก็ได้ เบอร์มี m มี

15. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0
    เรื่องส่วนตัวไม่ยุ่งกันครับ แต่ เหอะๆๆ เราไม่ไปดูของเขาก่อน เขาก็ไม่มายุ่งกับเราหลอก คนอยู่ส่วนคน ผีอยู่ส่วนผีอะ

16. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0

ลูกผู้ชายตัวจริงมันต้องอย่างนี้ อิอิ

แต่ผมคงยังเป็นลูกผู้ชายตัวจริงไม่ได้
    :D

17. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ของผมนี่ไม่ขออนุญาติครับ มันหยิบไปเองเลย ไม่ให้มีตบ

18. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    0_0

ของเราขอไม่ขอก็ไม่ให้แตะ เราก็เลยหยิบมาดู แล้วก็ดุ๊กดิ๊ก ให้เจ้าตัวรู้ไง ว่าแอบดูมาแล้วนะ ชั้นเลยโดนด่าเละเลย ต้องมานั้งร้องไห้ ขี้มูกโป่งอยู่3ปี๊บ ทุกทีเลยตู หาเรื่องเอง ง้อเอง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้