วันเน้แอบเหน Rover ผ่านหน้าบ้านนน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ของเพ่ ไมโล รึป่าววววววววว
    ถ้าไม่ใช่เพ่ไมโล คงเปนคนซอยข้างบ้านนัด !!

มีร้านทำ โช๊ค แนะนำด้วยน๊ะคับบ
    เจ้าของร้าน เปน ลูกจ้างเค้ามา 10 กว่าปี แล้วมาทำเอง
    นัดว่า เจ๊งงง !!! สุภาพ กันเอง และ ชื้อจัย ลูกค้า !!!

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เอาให้แน่ครับน้องนัท

เจ๊งหรือเจ๋ง
    55555555

3. natsmooth

834
    0
    0
    5 5 5 5 5

เยี่ยม เพ่ เยี่ยม ๆๆ วันนี้เอาไป อัดเพิ่มอีกกก ขึ้นโป๊ก !!!
    ทิ้งโค้งนิ่งๆ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ถึง นาย natsmooth

ให้ สาว ขับรถให้นั่ง เหรอว้า

ร้ายกาจๆๆๆๆๆๆ

555555

5. natsmooth

834
    0
    0
    ฮันแน่ !!!

วันเน้ ก็เหน ตุกตา หน้ารถ ของ นาย น้องปุ้มม เหมือนกานนนนน !!!
    มาดเท่ แท้ๆๆๆ หล่ออยุ่แล้ว แล้วยัง ขับโรเว่ออีกกก !!!
    อิ อิ

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ไม่ใช่ผมแล้วจะเป็นใคร ก็บ้านห่างกัน 2 เสาไฟฟ้านี่
    NAT ทำ CHOCK ร้านไหนแนะนำด้วยเพราะรถผมก็ท้ายห้อยเหมือนกันเพราะ LPG

7. natsmooth

834
    0
    0
    เอาเปนว่า ... ไปทำเมื่อไรร เพ่ บอกนัดน๊ะคับบบบ !!
    เด๋วพาไป ......

8. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ไปหา สาวๆกานดีก่านัท

เด่วนี้ สาวที่รังสิด แบบว่า เอ๊กๆๆเยอะนะ

เอามาแบ่งๆกานเลย

9. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    อารายกาน หนุ่มๆๆๆ แหมเห็นสาวๆๆเป็นไม่ได้เลย น้องนัดพี่เปิลสนใจทำโช๊คอะ ดีจิงป่าว ยังไงเด๋วโทไปนะจ๊ะ

10. natsmooth

834
    0
    0
    ได้คับเพ่ เปิล
    เด๋วไปวันไหน นัดกันมาเลยคับบ นัดพาไป

11. plakaho

plakaho New Member Member

24
    0
    0
    ผมก็อย่างทำช่วงล่างทั้งหมดเลย มีแผนที่มั้ยครับ

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0

อ็อกติด เลย นัท

13. natsmooth

834
    0
    0
    กำ เพ่ใหญ่ก็ !!
    ก้นตีพุง พุงตีนม พอดี

14. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อ้าวชอบแข็งๆไม่ไช่หรอ

15. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    วันนี้เหน รถ นัท ที่มหาลัยด้วย

เพื่อน พี่เหนรถ นัท มีแต่คนเเชียร์ให้พี่เอารถไปเปลี่ยนเปนแม๊กดำบ้าง

16. natsmooth

834
    0
    0
    อิ อิ
    ทำเลยเพ่

เอาเลย เราจาได้เปนแฝดกันนนน !!!
    เข้าไปซอยหอมั่งยังงง เข้าไปน๊ะ
    จามี โรเวอร์ อีกคัน เปน แฝดก่านัด ทะเบียนชลบุรี มันอยู่หอน๊ะ แต่มันไม่เคยมาเรียนเลยยยยย !!!
    สงสาร พ่อแม่มันจิงๆๆๆๆ
    อยากเจอ ตัวหลายครั้งแล้วววว แต่ไม่เคยได้เจอเจ้าของเลยยยย เพราะ จา ชวนเข้าคลับเราซะน่อย ๆๆๆ
    ยังไง ก็ เปลี่ยนเลยเพ่ !!!
    เราจาได้เปนแฝดด !!! อิ อิ

17. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    สงสัยคันนั้นมันติดสาวแถวหอแหละ

เลยมะค่อยมีแรงมาเรียน 555555

ช่วงนี้มะค่อยด้ายเข้าไปซอยหอบ้างเลยอะ เหนเพื่อนพี่บอกว่า กลางคืนค่ำๆสาวๆลั่นมากๆ555

18. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พูมจะไปไหนบอกด้วย นะ หุหุ เศร้า จาย ยังไม่หายดี

19. natsmooth

834
    0
    0
    แสง สี เสียง ครบบ
    ม. เรายังขาดรายอีกหลอ !!!
    5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้