สอบถาม เรื่อง EVO 7 กับ แก๊ส และ อู่ ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Empty heart, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    เนื่องจาก โดน Evo 7 เตะตาอย่างแรงครับ แต่เนื่องด้วยกระแสน้ำมันแพงจริงๆ เลยมีเรื่องจะรบกวนถามดังนี้ครับผม
    1. Evo ที่ติดแก๊ส โดยเฉพาะ Evo 7 นี่เวลาใช้แก๊ส อัตราเร่งต่างจากน้ำมันเยอะมั๊ยครับ แล้วมีปัญหาเรื่องเครื่องสั่นหรือเปล่าครับ อัตราการบริโภคประมาณเท่าไหร่ครับ จากระบบหัวฉีดนะครับ
    2. อู่ Service ดี ๆ แถว ๆ เกษตรนวมินทร์ รามอินทรา บางกะปิ นี่ไม่ทราบว่าพอจะมีบ้างมั๊ยครับ ในบริเวณนี้น่ะครับ
    3. ราคา Evo 7 ทำแท้ เดิมๆ ประมาณเท่าไหร่ครับ

สนใจมากเลยครับ อยากเป็นสมาชิก Evo ด้วยคนครับ รบกวนถามหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ที่ติดแก๊ส พร้อมราคา ลองดูที่
    www.mitsusport.com ครับ

3. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    แล้วอู่ที่ทำเครื่องมิตซู แถว ๆ รามอินทรา มีบ้างมั๊ยครับ

4. mini mania

mini mania New Member Member

10
    4
    0
    อู่เล็กservice ลาดพร้าว87 แยก15 คราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้