รบกวนพี่ๆหน่อยครับใครพอมีรูปเวทเทอการด์ URVAN E24 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย SRB-12, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SRB-12

SRB-12 Member VIP

90
    25
    18
    รบกวนพี่ๆแล้วพอจะทราบรึป่าวครับว่าจะหาซื้อที่ไหนได้ ราคาประมานเท่าไร ขอบคุนครับ:D

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมไม่มีรูปหลอกครับเดี๋ยวนายเมย์คงมี แต่จะบอกว่าถ้าอยู่ฝั่งธน
    ลองไปดูที่เซียงกงรถตู้ตรงบางไผ่น่าจะมี หรือลองเข้าไปถามดู
    ใน vanthai.com ก็ได้ครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    .........

ของแท้ตัวนอกจะเป็นสีออก ม่วงๆอ่ะครับ และจะมีตรานิสสัน จะไม่ใช้กาว2หน้าติดอย่างเดียว มันจะมีกิ๊บมาให้ด้วยครับ อย่างของผมที่ใส่จะเป็นตัวปีกสั้นครับ ราคาที่ผมซื้อตอนนั้น นานแล้ว คู่ล่ะ 1000 ครับ ที่เชียงกงบางนาครับ และก็จะมีตัวปีกยาว คือตรงมุมกันสาดช่วงด้านหน้าประตูนั้นจะยาวลงมาถึงขอบกระจกประตูน่ะครับ ราคาก็จะแพงขึ้นมาอีกนิด1อ่ะครับ แต่ของผมในรูปนั้นจะเป็นปีกสั้นครับ ทะมายอัพรูปม่ะได้อ่า + +

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ไมไม่แกะแยกของขายก่อนอ่ะเมย์......เสียดาย.....

5. sorayut69

sorayut69 New Member Member

21
    0
    0
    มีเพื่อนขายอยู่ ลองโทรไปคุยดูครับ
    เบอร์โทร 081-2748553
    ของผมใส่ตัวยาวอยู่ครับ:)

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แล่ม......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้