ตุ้ย ไปแล้ว ยกเครื่อง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Lady_driver, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lady_driver

Lady_driver New Member Member

42
    0
    0
    :cry: เละไปแล้วอีกหนึ่ง เพราะว่าใช้ก้านสูบปลอม เสียแค่ไม่กี่พันแลกกับความคงทนก็น่าจะเอาตั้งแต่แรก
    รถคันนี้หาซีซีได้ประมาณ230ซีซี
    โดยการหา ขนาดลูกสูบหารสองคูณ3.14(เป็นค่าตายตัวในการวัด)คูณความยาวช่วงชัก(ทุกอย่างวัดเป็นเซนติเมตร)

2. pop_B13

pop_B13 New Member Member

46
    0
    0
    งานนน...เข้า...

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........ยาว..............

4. babyracing

babyracing New Member Member

32
    1
    0
  5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ไม่ใช่เรื่องใหญ่ กลับมาไวๆนะครับผมเอาใจช่วย

6. Lady_driver

42
    0
    0
    ขอบคูณทุกคนที่เป็นกำลังใจ ตอนนี้ไอ้ตุ้ยกะลังหาเงินอยู่ค่ะ
    ใครเหลือไม่รู้เอาเงินไปเก็บไว้ไหนก็มาสอดไว้ตู้ไปรษณีย์หน้าบ้านมันก็ได้ค่ะ หุหุ(น้องตุ้ย)

7. 666cc

666cc New Member Member

4
    0
    0
  8. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    มีงาน เดี๋ยวก็ มีเงิน

9. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    เครื่องของไรคับมันมันดูแปลกๆ ผมคิดว่าไม่ NUVO ก้อ YES อะคับ ไม่รุถูกป่าว แหะๆ

10. Lady_driver

42
    0
    0
    NOUVO

11. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    ของเขาเจองานหนักจิงจิง

12. ขอหั้ยหาเงินด้ายเร็วๆนะครับ

13. ก้องขับหลัง

ก้องขับหลัง New Member Member

79
    0
    0
    สยองไส้แตก

14. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    โอ้ว ไส้แตก ลุกซีบีหรอครับ ชัก หก หรอ ไส้กระจายเลยยย

15. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    เสร็จแล้วหนิเมือคืนเห็นบิดอยู่

16. Bank Silvia

Bank Silvia New Member Member

19
    0
    0
    ไม่อยากจะเอ่ยเลย

17. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เบิกแคร้งใหม่ ก้าน สองจังหวะ ไม่ได้ทำให้ ก้านขาดหรอกครับ เพราะก็เคยใช้ตับหล่อ มันเป็นก้านโมโนญี่ปุ่นเที่ยมมาให้ ก็วิ่งเวลา ได้ดีนะ ไม่ขาดด้วย ผมว่าเป็นที่อย่างอื่นด้วยแหละ อาจจะ สูบติด หรือแหวนละลาย มันก็ฉุดไปฟาดแคร้งเอาได้เหมือนกัน

ส่วนตัวคิดว่าไม่ได้เป็นที่ก้าน แต่เป็นที่อย่างอื่น บูทสลัก ลุก แหวน อะไรทำนองนี้ เพราะก็เห็นมีคนใช้กันเยอะแยะ พวกก้านเทียม (โมโนยุ่น ที่มากับตับหล่อ)

18. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ถามหน่อยคับ ร้านอยู่แถวไหนนะคับ
    เห็นว่า วังหิน ใช่แถวๆเสนา วังหิน โชคชัย4 แถวนั้นป่ะคับ
    พอดีว่าจะเข้าเอารถไปให้ดูหน่อยนะคับ Fino อ่ะ

19. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ซื้อแล้วเหรอว่ะ?

20. Lady_driver

42
    0
    0
    ลูก 70 ฮะ

21. Lady_driver

42
    0
    0
    ยังไม่ได้ซื้อ

22. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ได้รถเด็กรุ่นน้องมา มันลูก CB นะว่าจะเค้าไปไล่คาร์บูกะเค้าหน่อย เห็นว่าอยู่แถววังหินไม่รู้ว่าแถวบ้านเราป่าวนะ

23. จัดไป

บ้านพี่เขาก็ข้ามสะพานโลตัสวังหินไป แล้วเลี้ยวขวาเข้าสนามกอล์ฟ PAR 3 MASTER GOLF เจอแยกเลี้ยวขวาอีกทีบ้านอยู่ซ้ายมือที่มีหมาดุๆอ่ะ(ถามเอาแถวนั้นก็ได้ค่ะ)

24. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    หมาดุด้วย หุหุหุ

25. foryou

foryou New Member Member

32
    1
    0
  26. JumpRacing.

255
    15
    18
    เยดดดดดลองกะลูกโซหน่อยจิ... แลกเครื่องกะลูกโซป่ะ กูจะขยับล่ะ แม่งไม่ทันคันอื่นเค้า .....

27. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    จัดไปคับ

28. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แรงจัง:D

29. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    อืม !

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้