มิ ต ติ้ ง สิ ง ห า....พ า ไ ป ทำ บุ ญ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 14 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปโล๊ดดดดดดด
    ไปด้วยคนกั๊บบบบบ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ตาช้างทำบุญเยอะๆ นะทำไรกับผู้หญิงไว้มั่งระวังจะโดนกับลูกตัวเองนะท่านแล้วอย่าเปลี่ยนแฟนบ่อยนะจำไม่ได้เลยสักคน น้องเสื้อดำของตาช้างวันนั้นเจ๋งจริงที่แดนอะ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    วันไหนก็ได้จัดปาย..............ขอแบบครบๆน้า...........:D

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

เฮ้ย นั่น เพื่อนกู เบาๆ หน่อย :mad: :mad: :mad: :mad:

5. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เพื่อนตาช้างที่ไหนละอ้วนหมายถึงอีเสื้อดำที่จะต่อยกับผัวมันอะเข้าใจผิดแล้วมั้งท่าน

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อ้วนเล่นไรอ้วนรู้พี่ว่าอะไรเป็นอะไรไม่ทะลึ่งถึงขนาดนั้น

7. 555 มีผัวเมียจะต่อยกันด้วยเหรอวะ 555 :D

8. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    แล้วพอวันไปทำบุญจิงๆจะมีไปได้กี่คันนี่ อิอิ ทำบุญได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

" ทำ บุ ญ ไ ด้ อ ะ ไ ร ม า ก ก ว่ า ที่ คุ ณ คิ ด " อ ย่ า ง ที่ แ ม น บ อ ก คั บ

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ใครสะดวกไปรึไม่ว่างไป ช่วยโพสบอกด้วยนะงับ

11. chang

4,985
    57
    48
    ไปด้วย ไปครับ 1 เสียง

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D กรูปาย...

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมไปงับ

14. ชนกะมีตติ้งปิ่นเกล้า :eek:

แต่ไปจ้า

ใจครับ...ใจ :D

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    วันไหนก็ได้ครับที่มันขายเหล้า อะวันนั้นเลย

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D สุดยอดมากเลยท่านอะ ดีนะผมให้ใจกับเจ๊ไปแล้วไม่งั้นผมให้ท่านเลย:p :p

17. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    แมนแอบชอบโต้งเหรอ

18. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เอาแล้วไงเข้าข่ายอีกละเรา รึเราจะเป็นอีแอบน๊า

19. chang

4,985
    57
    48
    ไปด้วย อิ อิ อิ

20. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ จ อ กั น คั บ

21. เสียดายจัง

เราคงไม่ได้เกิดมาเป็นเนื้อคู่กันน่ะแมน :eek:

22. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืมน่ะ ผมไม่ชอบท่านดีก่าท่านเตี้ยเกินไป อิอิ

23. chang

4,985
    57
    48
    อ่าว ไอ้พวกนี้

24. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ส เ ป ็ค แ ม น ต ้อ ง...ข า ว ห ม ว ย...ส ว ย เ ช ี้ย

25. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืม ถูก

26. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    สเป็คแมนเหรอ....ถามผมนี่.....................อาทิตย์นี้ไปด้วยนะคร้าบ คนหนึ่งคนกับไข่2ลูก รถไม่มีหวะ5555

27. คนเดียวเอาไข่ไปกิน 2 ลูกเลยเหรอเนี่ย :eek:

แบ่งน้องแสนกินมั่งนะ :rolleyes:

ส่วนผมขอสละสิทธิ์ :p

28. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ส ล ะ สิ ท ธิ์ เ พ ร า ะ จ ะ ข อ 2 ใ ช่ ป่ า ว

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เจอกันวันอาทิตย์ครับเพื่อนๆ

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สเป็คตาแมนถามผมนี่รู้ดีที่สุด ขาว หมวย สวย เอ็กซ์ เซ็กจัดโคตร เขาชอบแล้วก็เด็กอายุน้อยๆ ม.ต้นไรประมาณนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้