ขอเปิดโชว์รถแยกออกมานะครับ รูปเยอะ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Tuan, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuan

Tuan New Member Member

22
    0
    0
    รายละเอียดรถครับ

Mazda 323 ปี2005 ก่อนเปลื่ยนโฉมเป็น Mazda3
    ทำสีParadis ไปแสนกว่าบาท โดย Anuphas Body Repair Shop จังหวัดภูเก็ต ครับ
    ทำเครื่องเสียงโดยSapamsound Phuket แต่ทำตู้เครื่องเสียงโดยAnuphas Body Repair Shop
    ส่วนประกอบของระบบเสียง
    เครื่องเล่นดีวีดี เพาเวอร์แอมป์ ซับเบส
    JVC kicker ZX1500.1 Kicker CVX12"
    ลำโพงกลางแหลม ปรีแอมป์ สายไฟในระบบ
    Kicker RS65.2 ไม่มี kicker
    แบตเตอรี่ ทีวี
    Kinetik JVC

เครื่องเดิมๆครับ ใส่ แม็ก 18" Supension Daiyama ปรับ นิ่ม แข็ง ได้ 28 ระดับ ปรับ สูง ต่ำ ได้ ภายในหุ้มเบาะหน้งสีดำ ด้าย แดง ท่อยุ่น

ภาพครับ

2. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    สวยงามมากนะครับผม แหล่มไปเลย ทำสีได้ดุดันแพงสุดตรีนนนนนน

3. Tuan

22
    0
    0
    ภาพ ต่อ ครับ

4. Tuan

22
    0
    0
  5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    หล่อมากมายคร๊าบบบบ

6. YohanRebell

YohanRebell New Member Member

11
    0
    0
    คนนั่งเบาะหลังผมว่า หลังแอ่นแน่นอน อิอิ

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    งามจริงๆ

8. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    หมดไปหลายยยยแต่ก็ได้ความเป็นเอกลักษ เนอะ

9. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สวยมากครับ

10. Ugly kid JOE

Ugly kid JOE New Member Member

22
    0
    0
  11. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    สวยมากคับ ห้ามชนเลยนะเนี่ยะ ซ่อมทีผสมสียากน่าดู

12. Tuan

22
    0
    0

เอ่อ สีมานมาเป็นขวดเลยครับ แต่คนผ่นสีนี้ครั้งแรก ต้องเป็นคนผ่นครับ

13. ULtrAKuRt

ULtrAKuRt New Member Member

7
    0
    0
    ทำสี แพงจังเลย หุหุ

14. ULtrAKuRt

ULtrAKuRt New Member Member

7
    0
    0
  15. b_benz

b_benz New Member Member

18
    0
    0
    งามมากกกกกกกกก

16. KAI@323

KAI@323 New Member Member

10
    0
    0
    สวยมากครับ

17. t_rawut_t

t_rawut_t New Member Member

47
    0
    0
    ยอดสุด สุดยอดเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

18. Jomwoowarm

Jomwoowarm New Member Member

16
    0
    0
    ที่สุดแล้วครับ

19. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สวยทั้งนอกและในครับ ไม่ทราบว่า ไดยาม่า ที่ใช้อยู่ เป็น รุ่นไหน ราคาเท่าไหร่อะครับ แล้ว ล้อ 18 นี่ วิ่งดีไหมครับ แล้วติดซุ้มล้อหรือเปล่าครับ ? สนใจ อิอิ

20. beambeem

beambeem New Member Member

9
    0
    0
    พี่รถสวยมากเลยค่ะ เมื่อไหร่รถเราจะเป็นอย่างนี้บ้างเน้อะ

21. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    งามสุดๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้