สละโสดแล้วคร๊าบพี่น้องงง!!!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ติ๊กไหนๆ...:D:D:D

2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ขัน ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าบ มีลูกทันใช้นะคร๊าบ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  3. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ยินดีด้วยครับคุณขัน....ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ มีลูกเร็วๆ เด๊อะ....เดี๋ยวผมก็ตามคุณขันไปเหมือนกันครับ :):):):)

DaySpeed และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  4. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ยินดีกับการสละโสดด้วยนะครับขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ครับ

5. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ดีจัยด้วยน่ะพี่

DaySpeed และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  6. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    อ้าวววว ยินดีด้วยคร้าบบบบพี่

แต่ก็.... เสียใจด้วยนะครับ....ที่ไม่โสดแล้ว อิอิ

7. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    นนท์....นิสัน......เซ็นทรา.....

:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ติ๊ก ชิโร่ ม๊างงงง

9. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    ขอให้พี่ขันมีความสุขสมหวังทุกประการ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะ

10. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    นนท์....นิสัน......เซ็นทรา.....13

:D:D:D:D:D:D

11. มาบอกช้าไปป

แต่...........ดีกว่าไม่ได้บอกกก

ดีใจด้วยนะคร๊า

มีความสุขมากๆๆๆ

ยินดีด้วยคร๊ะ

:D:D:D:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::eek::eek::eek:

DaySpeed และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  12. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ขอให้มีความสุขเยอะๆนะคับ

DaySpeed และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  13. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ยินดีด้วยนะครับ
    มีความสุขมากมายนะครับ

14. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    ยินดีด้วยคนคับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  15. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    มาช้าไปแต่ก็มาแสดงความยินดีด้วยครับ

16. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ.....อิ น้องติ่ง ยังโสด ต่อปายยยยยยคร้าบบบบบ :D:D:D:D

17. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    แต่ก่อนที่จะตามพี่ขันไป พี่ป๊อบคงยังไม่ลืมนัดของเราใช่มั้ยจ๊ะ อย่าลืมนะ:D:D:D

18. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    แล้วจะเอามาลงให้ดูครับ

แหม ๆ ของเอ็งก็เยอะใช่เล่นน้า ส่วนซันนี่น้อยต้องรอให้พร้อมก่อนคร๊าบไม่อยากให้เค้าเกิดมาลำบาก

ก็ว่างั้นแหละคร๊าบบบ:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบปู่ แล้วจะมาปรึกษาปัญหาชีวิตนะคร๊าบ

อิอิ 375 กม. เอง ไปเห๊ออออออ:D:D:D:D:D

จะหลับให้นิ่งเลย 555555:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบ:D:D:D:D:D

อิอิ ยังไม่ลืมเค้าเหรอคุณตรูนนนนนน:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบบบบบ

ไม่มีไรหรอกคร๊าบพี่เด็กมันเพ้อเจ้ออิอิ:D:D:D:D

รอก่อนคร๊าบบบเรื่องลูก:D:D:Dขอบคุณคร๊าบ

เมื่อไหร่บอกนะคร๊าบจะได้ร่วมแสดงความยินดีขอบคุณคร๊าบ

:D:D:D:D:D:D:D:Dขอบคุณคร๊าบ

ขอบคุณมากคร๊าบบบ:D:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบบ ทุกคนก็ต้องผ่านช่วงชีวิตนี้แหละคร๊าบบ

:D:D:D:D:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบสุดหล่อ:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ:D:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ:D:D:D:D

ขอบคุณคร๊าบบบบ:D:D:D:D:D:D:D

ขอบคุณอีกครั้งคร๊าบบบบบ:D:D:D:D

ขอบคุณจริง ๆ ค๊าบบบบบ

ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรสำหรับการมีชีวิตครอบครัวของผม และขอให้ทุกท่านได้รับแต่สิ่งดี ๆ ในชีวิตกลับไปทุกท่านเช่นกันคร๊าบบบ

19. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้สมหวังทุกๆเรื่องนะครับ

20. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

DaySpeed, SR-FA-DAM และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  21. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบ....

DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  22. balloon B12

balloon B12 New Member Member

70
    26
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้รักกันตลอดไปครับ

ปล.ชอบคติสอนใจของเฟิร์สมากๆๆๆๆๆๆ:D:D:D

23. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ขอบคุณอีกครั้งคร๊าบ:D:D:D:D:D:D

24. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ใครอยากไปงานพี่ขันบ้าง 375 กม. เองพี่ขันบอกอิอิ

25. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ต่อไปพี่ขันก็มีที่เก็บของและดิ อิอิอิ

26. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    ยินดีกะคนกะลังมีครอบครัวคราบบบ:D:p:D

27. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    วันนี้ 08:52:05
    Oat_B14 อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RZB12
    ยินดีด้วยครับคุณขัน....ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ มีลูกเร็วๆ เด๊อะ....เดี๋ยวผมก็ตามคุณขันไปเหมือนกันครับ
    แต่ก่อนที่จะตามพี่ขันไป พี่ป๊อบคงยังไม่ลืมนัดของเราใช่มั้ยจ๊ะ อย่าลืมนะ

ไม่ลืม....ไม่ลืม....ไม่ลืม :D:D:D แต่จะดีเหรอโอ๊ต :eek::eek::eek:

28. peter pong

peter pong New Member Member

47
    44
    0
    ยินดีด้วยคราบบบ

ขอให้รักหวานชื่น

นานน๊านนานเลยนะคับ

ว่าแต่.... ใครจะเป็นรายต่อไปคับ หุ หุ

29. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ขอให้มีความสุข ชีวิตคู่เหมือนลิ้นกับฟันต้องมีกระทบบ้าง ใช้ความเข้าใจมากกว่าความอดทนชีวิตก็จะราบรื่น

30. ang

ang New Member Member

24
    9
    0
    ยินดีด้วยนะครับขัน......ไม่ได้เจอกันนานแต่งงานซะและ

SR-FA-DAM, jojo9 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้