ขอสอบถามหน่อยครับ เครื่อง 4G93T เกียร์ AUTO ติดแก๊สได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย มือใหม่...หัดขับ, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่ ๆ หน่อยครับว่า ผมใช้ E-Car อยู่ กะว่าจะวางเครื่อง 4G93T เกียร์ AUTO ไม่ทราบว่าเครื่องตัวนี้สามารถเติมน้ำมันแกสโซฮอลได้มั้ยครับ แล้วถ้าผมจะติดแก๊ส LPG จะควรติดมั้ยครับ จะมีปัญหาอะไรในระยะยาวมั้ย เนื่องจากราคน้ำมันเริ่มแพง...แต่อยากแรงขับสนุก ๆ ...อิ..อิ รบกวนขอความรู้จากพี่ ๆ ทุกท่านด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    93T ขับสนุกอยู่แล้ว แล้วก้เติมน้ำมันแก๊ซโซฮอลล์ ได้ชัวร์ ส่วนเรื่องที่จะติดแก๊สมันก็ติดได้อยู่แล้วครับ ส่วนเรือ่งผลเสียไม่รู้ครับ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีพี่คนนึงใช่ 93t ยิงแก๊ส ก้อมีครับ
    ผมเคยคุกะเค้า เค้าก้อว่าวิ่งสบายเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้