สอบถามเรื่องหางหลัง DC5 หน่อยครับ ใส่ได้เรยมั้ยอ่ะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Turngkung P 11, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    สอบถามเรื่องหางหลัง DC5 หน่อยครับ ใส่ได้เรยมั้ยอ่ะ ใส่ ES 04 อ่ะครับ

คืออยากรู้ว่าความกว้างมันจะพอดีกันมั้ยอ่ะครับ
    รู้น๊อตนี่มันจะได้มั้ย ง่ายๆๆ คือใส่ได้มั้ยอ่ะครับ
    แล้วในคลับมีใครใส่บ้างมั้ยครับ ขอชมรูปนิดนึงดิครับ

ช่วยหน่อยนะคร้าบอยากรู้จิงๆๆๆ

ขออนุญาติผู้ดูแลเว็บบอร์ดด้วยนะครับ ที่ผมอาจไม่ใช่คนในคลับ :)

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ใส่ไม่ได้เขาใส่ DC2 กัน

3. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    เคยเหนมีคนใส่นะครับ แต่โดยส่วนตัว ผมว่ามันใหญ่ไป สำหรับ es หาง DC2 ลงตัวกว่าครับ

4. BIRD_ES2001

BIRD_ES2001 New Member Member

52
    1
    0
    หาง dc5 ใส่ fd ได้ คง จะหล่อ มากๆๆ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ไ ม่ แ น่ ใ จ ว่ า จุ ด ยึ ก น๊ อ ต มั น เ ท่ า กั น มั้ ย

ล อ ง ห า ล อ ง ม า เ ที ย บ ดู คั บ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  6. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    -ขอบคุณมากนะครับ สำหรับความคิดเห็น เด๋วขอรอคำตอบจากเทพๆ อีกหน่อยนะครับ

ได้คำตอบเคลียร์เมื่อไหร่เด๋วลบกระทู้ให้นะครับ

7. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    คุ้น ๆ ว่ามีคนเคยใส่นะครับ แต่ไม่รู้ต้องแปลงอะไรบ้างหรือเปล่า

8. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    เคยเห็นมีคนเคยใส่นะครับ แต่ดูแล้วมันค่อนข้างล้น คือ ฐานของหางน่าจะกว้างกว่า น่ะครับ
    ถ้ามีของลองวัดดูก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้