สอบถามผู้ที่ใช้เบาะ Bride stradia และ Bride EURO II

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย greenhouse69, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    EURO II = สุขุม นุ่มนิ่ม
    STRADIA = แข็งๆ เร้าใจ

ผมว่าลองไปนั่งดูก่อนดีไหมครับ? ว่าชอบแบบไหน.. :D
    แต่ว่าอยากได้ทั้ง 2 คู่เลยอ่ะ !!..

2. yoshi

yoshi New Member Member

19
    0
    0
    มีใครอยากขาย มั่งไหมครับ BRIDE EURO 2 ผมอยากได้

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมชอบeuro II มากกว่า

แต่ถ้าผู้ใหญ่นั่งคงโดนบ่นนิดหน่อย เพราะมันกระชับไป แต่ถ้าไม่ถึง

กับซีเรียสใส่ดีกว่าครับ หล่อขึ้นอีกแยอะ

4. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สตราเดี่ยคับผม

จัดไป หล่อๆคับ

5. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ผมใช้EuRO II คับ นังสบายเข้าออกง่าย แต่ต้องรักษาความสะอาดหน่อยนะคับ เบิกใหม่ไม่แพงคับ

Stradia ผมก็ชอบคับ แต่ว่าขึ้นลงลำบากหน่อย + กับราคาค่าตัวก็ค่อนข้างสูง คับ

6. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
  7. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    EuRO II นั่งสบายคับ แต่ Stradia ก็สวยดีนั่งนานๆปวดหลังดีคับ
    ผมใช่ Gias อยู่ ขึ้นลงลำบากดีคับ คนนั่งมีบ่น แต่รู้สึกของ Copy เยอะจังคับ ตอนซื้อก็ดูดีๆนะคับ ซื้อร้านที่ไว้ใจได้ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้