----เพื่อนๆว่าสาวๆชอบรถสีไรมากที่สุด---

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย WHITE GANDAM, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    สีเหิย!!!! ล้อเล่น สีขาวครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าจะขาวๆ หรือไม่ก้อเหลือง หรือชมพูคับ

3. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ถ้าเปนแดง แล้วเฟอรารี่ด้วยแล้ว สาวชอบแน่ๆคับ

ฮุ ฮุ

4. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    ขาวก่ะดำฮะ 555+ แต่ตอนนี้ผมว่าน่าจะชอบสีๆมากก่าอ่ะ

5. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    ผมว่าสีขาวไข่มุกคับ
    ตามด้วยชมพูคิทตี้
    ตามด้วยแดงเฟอร์รารี่
    หุหุ

6. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ชอบสีแดง.......... หวาน หวาน หุหุ

7. EK-Sedan by KUN.

EK-Sedan by KUN. New Member VIP

82
    3
    0
    ผมว่าสีอะไรก็ได้นะครับ อยู่ที่เจ้าของล้างบ่อยๆ ขัดให้เงาก็พอแล้ว

แต่เชียร์สีเขียว

8. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ชมพูลายการ์ตูนคับ......เอ็กดี เออรถคับรถ

9. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมว่าผู้ ญ ชอบสีขาวแหล่ะครับ

แต่สีแรงๆ แนวรถสปอร์ต ผู้ ญ ชอบมอง มันเตะตาหน่ะครับ

10. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สี...... เยอะแยะ ป่ะ พาเค้าไปสีกัน

11. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ส่วนมากที่รู้จักกัน ไม่ชอบขาวก็ดำ แต่บางอารมณืเค้าก็ชอบสีแบบจี๊ดไปเลยก็มี

12. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
  13. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    กำ รถผมเพิ่งพ่นสีชมพูสดๆร้อนๆ ยังไม่ได้ออกจากห้องพ่นเลยนิ สีขาวดันมาแรงซะงั้น

14. FREEconDOM

FREEconDOM New Member Member

60
    4
    0
    สีเหลืองมีลุ้นมั้ยน้อ:cry:

15. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ผมไม่รู้ใจสาวๆนะ แต่รู้ว่าขับรถสีขาวแล้วสาวๆชอบมอง เหอ เหอ มองแต่รถนะ เพราะมีเจ้าของรถนั่งข้างๆตลอด กระดิกไม่ได้เลย

16. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สีขาว เพราะ ส่วนมาก เค้าจะใส่สีขาวกาน เกี่ยวไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ

17. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เห็นด้วยๆ

อิอิ

หาคนชอบสีทองบ้างดีก่า

อิอิ สีทองสู้ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
  18. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    :cool::cool:เย้ เย้ สีขาวมาแรง จริงๆ
    แต่ว่าเวลาขับทีไรแล้วมีสาวๆมอง ไอ้คนข้างๆ
    บ่นทุกทีเลยเซ็งจิงๆเลย:D:D

19. Acura@VtecStorm

Acura@VtecStorm New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ขาวก็ดำ

20. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    สีชมพูคับ

ชมพูฮอนด้าแจ๊สอ่ะ

21. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ขาวแน่ๆ

22. NU-JA-Za*

NU-JA-Za* New Member Member

10
    0
    0
    ชอบสีที่เจ้าของดูแล และรักรถ มองแล้วเงาอะค่ะ แสดงให้เห็นว่าใสใจกับรถดี:D:D:D

23. LittLe_monNk3y

LittLe_monNk3y New Member Member

1
    0
    0
    เราชอบ ดำอ่า ...................

24. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ถามแบบนี้เหมือนถาม คนปกติอะครับ ว่าชอบกินข้าว แบบไหน รสชาติอะไร มีหลายแบบเลย ด้วย

ส่วนตัวผมคิดว่าสีชมพู กับสีแดง ผู้หญิงจะชอบเยอะเป็นพิเศษนะ

25. สี..................เออ หิหิ...

26. Rain

Rain New Member Member

55
    8
    0
    ทุกสีอ่ะที่เงาๆสะอาดๆ

27. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    สีอาไรก็ช่าง แต่ให้ดีต้องแคมแดง...

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ดำแห้งช้า/ขาวTYPE-R

29. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ส่วนตัว ถ้าเปนรถ ชอบ สีดำมาก เพราะรถที่ใช้ก้อสีดำค่ะ

ถ้าทั่วไปแบบ แนวรถสวย ดูดี คงต้องเปนสีขาว ดูหรูหราดี

แต่ถ้า แนว รถซิ่ง ขวัญใจ ก้อ ต้อง สีรถ ซูบารุ อิม เลยแหละ โดนจัยสุด ๆ อิอิ

ส่วนรถสีอื่นๆ ไม่ต้องน้อยใจไป ขอให้รักษารถ ดูแลรถ สาวๆก้อมองแล้ว

แต่อย่ารักรถมากกว่าแฟนละกัน ไม่งั้น ตัวใครตัวมันเน้อะ เหอะๆ

30. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สีเข้มๆ ดูแลยากจิงๆ

เช็ดทุ๊กกก วัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้