----เพื่อนๆว่าสาวๆชอบรถสีไรมากที่สุด---

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย WHITE GANDAM, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ขอความเห็นกันหน่อยฮับ เพื่อนๆว่า จ๋าวๆ ชอบรถสีอะไรกันครับ

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    สีชมพูมั้งครับ

ผมสังเกตรถในมหา'ลัย หลายคัน ที่คนขับเป็นผู้หญิง

มักจะเอา kitty มาแต่งรถครับ

รวมถึงคนขับผู้ชายที่มีแฟน บางคนก็โดนบังคับ

ให้เอา kitty มาใส่ด้วย

3. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    สีหญิงครับ สาวๆ ชอบให้ทำ
    ฮิๆ ล้อเล่ง
    แล้วแต่คนอ่ะคับ
    บางคนไม่ชอบอะไรที่เด่นเกินไป นั่งแล้วอาย แต่สำหรับคนชอบท้าทาย ผมว่าสีอะไรที่เจ็บๆ เค้าชอบ

4. ผมว่า สีที่มันดูเเล้วสดใสอะหญิงน่าจะชอบนะ

5. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    สีเหียวปะคับ สาวๆๆน่าจะชอบ55555

ล้อเล่นนะคับ

น่าจะเปนสีขาวนะ สาวๆชอบๆๆ

6. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    อยากจะเล่นคำผวนเหมือนกัน แต่ไม่กล้าครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ส่วนตัวแล้วน่าจะเป็นสีขาว สีดำ สีชมพู ครับ

7. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ท่าทางจขกท.จะชอบอย่างที่บอกนะ คุณบอล
    ผมหน่องที่คุยกันที่งาน TAKE OFF ไงฮับ อิอิ

8. WHITE GANDAM

130
    8
    0
    ไอ้น้องทะลึ่งแล้วดิ กู๋หน่องเอง
    ฮึฮึ แจ๊สเทอร์โบเอาไปสองลําเลย อิอิ

9. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    น่าจะ สีขาว คับ

10. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....สีดำ...สีขาว....ส่วนมากนะ

11. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ไม่ขาว ก็ดำอ่ะคับ ส่วนมากอ่ะ (บางทีก็ลูกไม้ :rolleyes:) อ่ะล้อเล่น

.KitarO. ถูกใจสิ่งนี้
  12. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

อู้หูววว ฮ่าๆๆ...

ผมว่าสีขาวนะ ไม่เคยเห็นผู้หญิงบอกว่าไม่ชอบรถสีขาวเลย

13. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ชอบรถสีขาวค่ะ
    ขาวสะอาดตาดี

14. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
  15. maimugen33

maimugen33 New Member VIP

66
    2
    0
    ผมว่าน่าจะขาว

สีสดใสไม่ค่อยเห็นหญิงคนไหนมองเลย

หรือรถผมมันเสี่ยวก็ไม่รู้?????????????????

16. art

art New Member Member

97
    0
    0
    สีขาวมั้งคับ...

17. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมกะเพื่อนทำสีชมพูครับ เอาไว้ดัก ญ โดยเฉพาะครับ

<<<<<<< Lanits คันในรูปหน่ะครับ ข้างนอกสีชมพู เซตโบ ข้างในติดเกจ เบาะแต่ง แต่งแบบรถแต่งทั่วไปครับ ไม่เอาคิตตี้มาใส่รถ -..-

แต่ขายไป 2 เดือนแล้วครับ

กะลังหารถใหม่อยู่ ได้มาคิดไว้แล้วทำสีเดิมแน่นอน สีชมพู

18. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ผมว่าไม่เป็นสีสนิม สีด้าน สีโป๊ว ก็ใช้ได้แล้วล่ะมั้งครับ:sad:

19. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    สี ขาว ดำ น้ำ เงิน

เคย ถาม จาก หลายๆ คน ก้อ ตอบ ประมาณเนี้ยแหล่ะ

ถ้า สีชมพิ้งค์ เค้า บอก ว่า เบื่อเร็ว หุหุ

20. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ผมก็ว่า ขาวนะ ไม่งั้นก็ดำ...

แต่อยากให้ลองหันมาชอบสีฟ้ามั่งจัง....

:D:D:D

21. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ขาว ๆ ๆ

22. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ขาว มาแรงสุดเลยงะ อิอิ

กลับไปลอกสีรถมั่งดีก่าเว้ย ๆๆ 555+

23. ถ้าย้อนกลับให้ผมเป็นผู้หญิง มีรถจอดอยู่หน้าผับ คนขับหน้าตาดีพอกัน ผมเทไปทาง BM ตัวไหนก็ได้ ตั้งกะ E36 ขึ้นไป สีขาวๆ แต่งด้วยยิ่งโดนxxx แน่ๆ

24. คิดเหมือนกันเลย ยิ่งมาใช้สีเทา แม่ม ยอดตก ฮวบๆ เลย ตอนนั้นใช้สีทอง ยอดยังคงเส้นคงวาอยู่เลย เฮ้อ..เซ็ง:confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  25. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    คับผม จำได้คับ ฮิๆ :D

26. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    ผมก้อเห็นด้วยนะครับ
    ลูกไม้ นี่เจ๋งเรย
    555555555 :D

27. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

555 ทำยอดตลอดเลยนะครับ พี่เล็ก

555 ชอบแก่ๆ หรอวะ ลูกไม้ ๆๆๆ - -*

มันดูแก่ๆ นะ อิอิ

แต่แรงดีอ่ะ ชอบเหมือนกัน 5555+

28. ต้องขยันหน่อย ใกล้เลิกกิจการแล้ว..............(เลิกเที่ยวผับ......ไปเที่ยวคาเฟ่แทน ด้วยวัยมันบีบบังคับ:D)

29. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ส่วนตัวคิดว่า สีแดง

30. Cat Speed

Cat Speed New Member Member

24
    1
    0
    ผุ้หญิงที่ผมรู้จักไม่มีใครขับรถสีขาวสักคน ส่วนมากสีธรรมดา บรอนซ์เงิน น้ำเงิน ทำนองนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้