มิร่าสามารถทำเป็นวายบอดี้ไม่ได้อ่าคับ??

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย leng02, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. leng02

leng02 New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้มากเลยว่ามิร่าทำเป็นวายบอดี้ได้ไหมถ้าทำจะตลกไหม??พอดีหาดูในเน็ตก็ไม่เจอใครมีรูปมิร่าวายบอดี้โปร่งใหญ่ๆขอดูมั้งนะคับอยากเห็นมากๆเลย

2. volvo940GTR

volvo940GTR New Member Member

4
    0
    0
    ดูเล่นๆ ดึงโป่ง มะเป็น

อยากได้มิรา มาแต่งแนวแบบนี้เหมือนกัน ประหยัดน้ำมันดีสำหรับยุคนี้ เอาภาพมาแต่งเล่นๆดู

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    มีทำแล้วครับ
    ประธานคลับ(เทพ)ทำไว้ 2 คัน
    ตัวเป็นๆจอดอยู่ DWS ที่บางนา
    ถ้าอยากเห็นเด่ววันไหนผมเข้าไปจะถ่ายรูปมาให้ครับ

(หรือเพื่อนๆคนไหนมีเก็บรูปหนูมิน / หนูนิ้มไว้ช่วยลงทีครับ)

4. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    คันนี้หน่ะหรอ

5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ถูกกกก
    โหยรูปนานไปไหม เด่วนี้ของมันไม่ได้กองเรียบร้อยแบบนี้นิ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้