LPG มีค่าออกเทนอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเคยอ่านเจอในนิตยสารเล่มนึง เค้าบอกว่า

ค่าออกเทนอยู่ที่ 105 จริงเท็จยังไงครับ

แล้วมันดีหรือเปล่าละครับ ออกเทนขนาดนี้

:confused::eek:

1. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    น่าจะเป็นเช่นนั้นละครับ 105
    ถ้าจูนดีๆมันจะวิ่งดีกว่าน้ำมันครับ

แต่ข้อเสียคือเป็นก๊าซไม่มีสารหล่อลื่นปนอยู่จึงทำให้มันแห้งเป็นสาเหตุของวาว์พัง

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ตามนั้นครับ

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    105 ค๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้