ซุปเปอร์คาร์ท ไทยแลนด์ สนาม 2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kitti_kart, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitti_kart

kitti_kart Guest

0
    0
    0
    ขอเชิญ ชม และร่วมแข่งขัน รายการ ซุปเปอร์คาร์ท ไทยแลนด์ สนาม 2 ณ.สนามพีระคาร์ท พัทยา
    วันเสาร์ที่ 3 -วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม 2551 เวลา 9.00-17.00 น. ชมฟรี
    ขอเชิญ ผู้ที่มีใจรักกีฬา ความเร็วไม่ควรพลาด

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผม, ยะ, เต้ย jps ไปซ้อมวันพฤหัสนี้แน่นอนครับ
    เกี๊ยก ยังไม่ชัวร์ครับอาจจะติดงานที่บ้าน
    อุทัย ฝากบอกว่าถ้ามีคนจ่ายตังค์ค่าซ้อมให้ก็จะไปซ้อมด้วยครับ !!!!!
    พี่ธนาไปซ้อมด้วยกันไหมครับ?

3. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    ขอท่านประธานสนับสนุน

ถ้าท่านประธานจะสนับสนุนค่าใช้จ่าย พวกน้อง ๆ ก็คงจะไม่ลืมพระคุณ

เนื่องจากเป็นวันหยุด เกือบต่อเนื่อง คงอยู่แถวสนามพีระราว ๆ ตีห้า ถึง หก โมงเช้า ของวันที่ 1 ครับ

เพราะต้องพาเด็ก ๆ ไปเกาะช้างครับ (ยกเว้น force majeure)

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    หยุดวันพฤหัสที่ 1 วันเดียว มันจะเป็นวันหยุดต่อเนื่องได้ยังไงครับท่านเทพอุทัย
    วันศุกร์คนอื่นๆ ยังคงต้องมานั่งทำงาน มีแต่ท่านเทพคนเดียวเท่านั้นเหละครับ
    ที่หยุดต่อเนื่องนอนกินดอกเบี้ยอยู่บ้านเฉยๆ มาเป็นปีๆแล้ว และ บริษัทฯ ที่เมียท่านเทพ
    ทำงานอยู่หยุดต่อเนื่องด้วยเหรอครับ ปีหนึ่งเมียท่านลาหยุดไปเที่ยวคงมีสัก 45 วัน
    อย่างต่ำแน่ๆ หล่ะครับ

จริงๆ ท่านเทพก็เพิ่งกลับมาจากบินไปเอารถที่จอดอยู่ในโรงเก็บรถที่ KL ไม่กี่วันนี้เอง
    (พ่อเลี้ยงเต้ยเพิ่งเอารูปโรงรถของเทพมาลงให้น้องๆ เพื่อนๆ ในทีมดู) เมื่อกี้เห็นรูป
    ส่วนตัวของเทพ Ferrari เปิดประทุนสีแดงเห็นแล้วก็อิจฉา คนอะไรรวยขนาดต้อง
    บินไปKL เพื่อไปเอารถที่มีอยู่ออกมาวิ่งวันละคัน ตาร้อนหว่ะ

ป.ล. แค่ ยังไม่ถึงครึ่งปี เทพพาลูกเมียไปเที่ยวเมืองนอก และ นอกเมืองกรุงเทพ
    กี่ครั้งแล้วครับท่านฯ น้องๆ ในทีมเค้ารู้ความจริงหมดแล้ว

5. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

ขอบคุณครับ คุณ kitti ที่ ชวน

ผมคิดว่าคงไปครับ จะเตรียมรถคืนนี้เลย ตอนนี้ ยังเป็น ชิ้นๆอยู่ หลังงาน max จริงๆ อยากลงแข่งด้วยมาก แต่ ทุก อาทิตย์ต้นเดือน ผม ไปไหนไม่ได้ เลยครับ

ลองดู อาทิตย์ที่ สอง บ้างก็ดีนะครับ แหะ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แล้วเจอกันที่สนามครับพี่ธนา ผมแจ้งเฮียตี๋ไว้แล้ว และเนื่องจากพี่ธนาขนรถไปเอง
    ค่าบริการ + น้ำมัน + น้ำมันผสม สำหรับพี่ธนาจะน้อยกว่าที่ผมบอกพี่ธนาไปแล้ว
    500 บาทครับ ผมจะออกจากกรุงเทพประมาณ 8 โมงไปถึงก็คงไม่เกิน 9 โมงครึ่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้