ภาพ NV RAYONG MEETING (24 เม.ย. ที่ผ่านมาครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    นำภาพบรรยากาศชาว NV ระยอง และน้องใหม่ มาให้ชมครับบบบบบบ
    มากันไม่มาก เพราะฝนตก โอกาสหน้าคงจะพร้อมหน้าพร้อมตากว่านี้นะครับ
    ฝากความคิดถึง & ห่วงใย ชาว NV CLUB ทุกท่านด้วยครับ

2. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    อบอุ่นกันเหมือนเดิม ....ว่าแต่ ตาคนอ่วนๆๆใส่เสื่อทับในสีขาวไปไม่บอก อีกละ....

3. วันนี้ไม่มีอารมณ์ แมนยูโดนปล้นแชมป์ พรุ่งนี้จะมาช่วยลงรูปให้

4. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ยังมีโอกาศอยุ่นะใช่ว่าไม่มีโอกาสเปงแชมป์ซะเมื่อไรละ แค่ไม่พลาดอีก 2 นัดที่เหลือก้อแชมป์แล้ว

5. BEEKITTY

216
    6
    0
    ขอโทษครับคุณกุ๊ก รอบหน้าสัญญาว่าจะโทรเรียนเชิญเลย แล้วต้องไปให้ได้นะครับ

6. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    หวัดดีคับคุณต่อ ไปมีตติ้งแต่งตัวหล่อน่าดูเลยนะ :D :D

7. ต่อ

81
    0
    0
    หวัดดีคุง fisho เมื่อไรจะลงมาอีกละ จะพาไปดูสาว ชุดที่ใส่มาชุดทำงานขอรับ

8. BEEKITTY

216
    6
    0
    ถ้าคุณอั้มมีภาพเพิ่มเติม เอามาลงด้วยนะครับ เพื่อน ๆ รอดู

9. ต่อ

81
    0
    0
    พี่นก มาระยองอีกเมื่อไร พา คู่หื่นผมมาด้วยนะครับ

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อบอุ่นมากมาย

11. BEEKITTY

216
    6
    0
    ใครหรือครับ คู่หื่นของคุณต่ออ่ะ (ระบุชื่อหน่อยครับ) เพราะมีมากมายครับ

12. ลงด้วย คันแดงนั้นสมาชิกเก่าแต่รถใหม่ครับ555 ยอมรับในความตั้งใจจริงๆ nv ไม่อยู่ก็เอา mioมา 555 ต้องขอบคุณต่อด้วยสำหรับกำลังใจ ( สู้ต่อไป ผีแดง )

13. ต่อ

81
    0
    0
    พี่นก ก้อ คุงปลาเส้นงัยครับจำไม่ได้เหรอที่ทะเลอ่ะ:cool:

14. ต่อ

81
    0
    0
    ทำกันได้นะคุงอั้มร่วมมือกับพี่นกใช่ไหมรูปล่างเนี่ย แต่ว่าตั้งใจจะโปรโมทใครหรือป่าว อิอิ เสียดายไม่เห็นหน้า

15. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    เอ่อ... ท่านประธานคับ ผมขอใช้สิทธิพาดพิงคับ ผมไม่เคยหื่นคับ :cool:

16. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    อิอิ เมียติดหนังเลยต้องรีบกลับ เซงเลย

17. ต่อ

81
    0
    0
    ไม่เปงไรครับพี่แค่มาให้เห็นและรู้จักกันไว้ก้อดีใจแล้ว ไว้โอกาศหน้ามาอีกนะครับ:cool:

18. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถ้าเป็นเมียผมนะไม่ติดหนังหรอกคับ น่าจะแต่ติดข้างฝาอ่ะ555

19. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    ดูแล้วน่าอบอุ่นนะครับ

20. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่อุ่นได้ไงคับ พี่นกคนเดียวก็เกินอุ่นแล้วคับ555

21. บุคคล

บุคคล Guest

0
    0
    0
    อุ่นตรงไหนคับ

22. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    แจ่มไปเลยครับ ตอนนี้ผลไม้ที่ระยองกำลังทะยอยออกกันแล้วนะครับ ราคาเริ่มลงเรื่อยๆครับ น่าทานมากขอบอกครับ

23. singcoohteam

5,303
    108
    0
    พี่นกอุ่นตรงที่มีไขมันเยอะไงคับ พี่กรรณคับส่งเงาะมาให้ผมซัก20โลด้วยคับ555

24. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    วันที่ 23 พ.ค.นี้จะผ่านไปทางนั้นครับ เจอกันทักทายได้นะครับ

25. ต่อ

81
    0
    0
    แล้วแวะพักระยองป่าวละครับหรือว่าผ่านอย่างเดียวครับ cool:

26. คุณkanผมไปดูรูปmotor show ที่ระยอง rayong club ยิ่งใหญ่จริงๆครับ

27. ต่อจะชวนเขาไปไหน(ไปด้วยดิ)

28. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0

เมื่อเย็นไปเดินตลาดมา ตอนนี้ เงาะ โลละ 15 บาทครับ มังคุด โลละ 25 บาท และ ทุเรียน โลละ 35 บาทครับ ราคาน่าจะลงอีกเรื่อยๆอะครับ

29. KAN_RAYONG#100

32
    0
    0

คับ เข้าไปเล่นในบอร์ดได้เลยนะครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้น:D

ปล. เห็นน้องปีใหม่ไหมครับ ผมทำใจไม่ได้จิง 555

30. ต่อ

81
    0
    0
    ไม่ได้ชวนพี่เค้าไปไหนหรอกเพียงแค่ว่าจะไปทักทายนะถ้าพี่เค้าพักทั่ระยองน่ะ ว่าจะชวน อั้ม ด้วยนั้นละครับ แล้วด้ชม แมนยู ป่าวอั้ม :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้