ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย rif, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เอาเข้าไป...............ตาป้อม

2. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    5555+ ผมยังคิดเอาแผงประตูดีแมกมาหุ้มเคฟล่าแบบข้างบนเลยอิอิ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เรื่องเคฟร่า.....จริงๆแล้วก็อยากหุ้มนะ....เชิงชอบ.....มันตัดกับสีฟ้าดีอ่ะ...

อยากทำจังเลยแผงประตู...ถ้าทำทั้ง 4 ประตูไม่รวม ซันรูฟ(เหมือนจะมีนะ) ราคาประมาณเท่าไร...มีใครพอจะรู้มั้ยครับ..

4. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ผมว่าจะเอาไปขึ้นลายติ๊กเกอร์ ดีกว่า สั่งทำเยอะๆๆ จะได้ถูก ไม่ไหวไปใส่แบบฟิล์มมันเรื่องมากอ่ะ

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ทำ ทั้ง ที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้