รบกวนถามพี่ๆเกี่ยวกับสปริงโหลดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย 26642, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 26642

26642 New Member Member

2
    0
    0
    พอดีกำลังจะโหลดเลยต้องการข้อมูลก่อนตัดสินใจครับ
    ผมอยากรู้รายละเอียดของสปริงแต่ละยี่ห้อว่าตัวไหนมันมีข้อดี-ข้อเสียยังไง
    ถ้าใส่แล้วหน้า หลังจะลงประมาณเท่าไร

รบกวนพี่ๆช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะครับ
    :rolleyes:
    *** ถ้าใครมีสปริงมือสองราคาไม่แรงสภาพนางฟ้าลงไว้หน่อยก็ดีครับ:D

2. shiteru

shiteru New Member Member

9
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้