นัดมิตติ้ง RT club เดือนพฤษภาคม 51 ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สงสัยจะไปไม่ได้อะ - -* ดูก่อน

1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    มันก็ดีแต่ถ้าไปแล้วบางคนต้องรีบกลับไกลมากก็ไม่ประโยชน์ ถ้าไม่อย่างนั้นก็ต้องไปแต่บ่ายๆ ร้านไหนขอให้มันดีแล้วกันวันนั้นเป็นวันสำคํญอีกวันของผมไม่งั้นผมอาจจะไปแป็ปเดี๋ยว

2. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :) แผนที่ร้าน สิบสามน้ำค่ะ :)

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    วันเกิดหรอพี่............happy bird day นะพี่

ส่วนร้านที่ไหนว่าด่วนครับจะได้เตรียมใจถูก

4. nonghin_2

526
    4
    0
  5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อ๋อ.........มาบอกป่านนี้จะไปหาซื้อของขวัญทันไหมเนี่ย

6. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไปไหนไปกัน

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ทัน อีกต้องอาทิตย์นึง 5555

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

สนับสนุนอีกเสียงคับ (ไม่ใช่เพราะใกล้บ้านน่ะคับ) บรรยากาศดีมากๆอาหารก็ไม่แพง ที่สำคัญได้ลด10%ด้วยคับ:cool::cool:

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอาเป็นว่าผมสรุปเลยล่ะกันนะครับ .............. นัดมิตติ้งกันตอนบ่ายของวันอาทิตย์ที่ 11 พ.ค. 2551 ณ ปั๊มเอสโซ่ กม.6 รามอินทรา หลังจากนั้นช่วงเย็นๆ เดินทางไปสังสรรค์กันที่ร้านอาหารแถวโซนรามอินทราครับ (วันเกิดปิ๊กพอดี ให้หินมันจัดแจงหาร้านมาเลย จะได้ถูกใจเจ้าของวันเกิดด้วย อิอิ) โอเคนะครับ อยากให้มากันเยอะ ๆ ทั้งสมาชิกหน้าเก่าและหน้าใหม่ทั้งหลาย ส่วนใครที่มางานนี้ไม่ได้ก็เสียใจด้วย แต่แนะนำว่าให้โดดงานมาเลย :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2008
  10. T_T

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จัดไป................................ :D

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับการแนะนำร้านอาหารมานะครับ ผมจะขอเก็บข้อมูลร้านพวกนี้เอาไว้จัดมิตติ้งครั้งต่อๆ ไปของพวกเราล่ะกันนะครับ คราวนี้ขอจัดแถวรามอินทราไปก่อนไม่ว่ากันนะพี่น้อง :):):)

13. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    11 พฤษภาคม 51 ปั๊มเอสโซ่ กม.6 รามอินทรา
    กี่โมงครับ:D

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เศร้าทำไม .... แว้นมาเลยตุ่ย อิอิ :D:D

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจอกันที่ปั๊มเอสโซ่ รามอินทรา กม.6 ตั้งแต่เวลาประมาณบ่าย 2 โมงเป็นต้นไปครับ :D:D:D

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สรุปแล้วนะครับ มิตติ้งปั๊มเอสโซ่ กม.6 รามอินทรา :)

17. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ตามนั้น ok

ปล.แว่วๆมาว่าใครเคยพูดว่าmeetพ.ค.นี้ ไปร้านแถวอักษะ......

ปล.2 เฮ้ย หิน พี่แนะนำว่าหาร้านที่จอดรถสะดวก และเรานั่งกินกันไม่เปียกฝนนะเว้ย...

18. - -* ไม่ไหวมั้งพี่ จาแย่เอาน่า :(:(:(

19. nonghin_2

526
    4
    0
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้

20. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ไว้ มาแถวๆ อยุธยา ผมไปด้วยนะครับ
    เนื่องจากผมไปไม่ถูกครับ แล้วรถก็ไปไม่ได้ด้วย
    รอเรียนจบก่อนนะครับ
    ขอบคุณครับ

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รับทราบ

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0

พี่ครับบ่าย2นี่แดดยังไม่ตกเลยนะ...........จะไปอยู่ส่วนไหนของปั้มกันล่ะ

ปล.เดี๋ยวนี้ปั้มเค้าไม่ให้จอดกันเกิน15นาทีนะครับ........ฉะนั้นเราต้องเลื่อนทุกๆ15นาที

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D ตาหินจัดไปเลย อิอิ

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ้าวเดี๋ยวนี้มีกฏแบบนี้แล้วเหรอว่ะเนี่ย ......... แต่เห็นพี่เต้ยบอกว่าจอดได้นี่นา มีที่นั่ง + หลังคา + ร้านค้าให้ด้วย คนแถวนั้นบอกมาเองเลย ไปเจอกันเร็ว ๆ พร้อมแล้วก็จะได้ไปร้านกันเลยไง ขอเวลาทุกคนมามิตติ้งคลับสักครึ่งวันก็พอ อิอิ :D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้ครับผม คิดว่าน่าจะมีโอกาสแน่ ๆ ครับ :):):)

26. Joule

203
    0
    0
  27. Joule

203
    0
    0
    ครับผม อยากคุยกะพี่ๆ ทุกคนเลยครับผม
    อยากเจอมากๆด้วยครับ

28. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

แต่ว่าจะไปแถวร้านไหนเนี่ย บอกด้วยนะครับ เพราะว่าตอนบ่ายเนี่ยผมกำลังตีรถกลับมาจากกาญจนบุรี แล้วตอนเย็นจะไปด้วยแน่นอนครับ :D:cool:

29. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รู้สึกว่าจะมีโลตัสน้อยๆอยู่ด้วยรึเปล่าครับไม่แน่ใจนะครับว่าเป็นปั๊มนั้นรึเปล่า:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้