นัดมิตติ้ง RT club เดือนพฤษภาคม 51 ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เราจะนัดมิตติ้งกันในวันอาทิตย์ที่ 11 พฤษภาคม 2551 นี้นะครับ เรื่องสถานที่กำลังหาอยู่ว่าจะไปที่ไหนกันดี ลองเสนอกันมาดูได้ครับ มันนึกไม่ออกจริงๆ แต่อยากมิตติ้ง ๆๆๆๆๆ :D:D:D

2. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ม่ะรู้....อิ อิ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่ลองบอกคอนเศ็ปมาก่อนดิเช่นไปแถวไหนโซนไหนร้านยังไงจะได้โหวตกันถูก

4. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ แอบไปด้วยคนครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมว่าช่วงเวลากลางวัน เราไปนัดมิตติ้งเจอกันที่ปั๊มที่ใดสักที่หนึ่งก่อน นั่งคุยกัน เจอกัน แล้วเย็นๆ ก็ค่อยตั้งขบวนกันไปหาร้านนั่งกินกันดีมะ อยากได้บรรยากาศแบบเหมือนเมื่อก่อน สบาย ๆ ไม่ซีเรียส ร้านที่จะกินก็เอาแบบบ้านๆ ไม่ต้องเอาหรูราอะไรมากนัก เน้นอยากให้คนมาเยอะ ๆ ครบ ๆ มากกว่า ประมานนี้อ่ะ ลองเสนอมาได้ครับ

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีครับกานต์ ว่าแต่จะแอบคนที่บ้านมาหรือว่าจะแอบพาใครมาหว่า อิอิ :D:D

7. - - ปั้มไหนก็ได้ แต่ถ้าจะไปร้าน แนะนำ เอามี คาราโอเกะ ได้ปะ ถ้าร้านที่มี คาราโอเกะอะ
    ตุ่ยพอรู้หลายร้านเลยแต่มานอยู่คนละที่อะดิกลัวจะไกล จะได้นั่งคุยกานคับ คิดถึงนะ
    ไม่ได้เจอกันาน

8. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยครับ:D:D:Dไป2คนนะครับ:p

9. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ได้อิอิอิ อยากไปด้วยจัง อยากไปด้วยมากครั้บบบบบบบ

10. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แอบมาดูเดี๋ยวจาแวะไปด้วย อิอิ

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้างั้นต้องกำหนดร้านอาหารที่จะไปก่อนถึงจะบอกได้ว่ามีปั้มไหนน่าสนใจ

ถ้าแถวพระราม5ก็มีร้านแม่ปรุงปลาเผา.....มีโอเกะด้วย

ถ้าแถวบางใหญ่ต้องถามตุ่ย

ถ้าแถวบางปูก็น่าสนนะ......ร้านลุงแหยม555555+

ใครมีร้านโอเกะดีๆแนะนำกันหน่อยเร็วววววววววววววววว

12. Speytro_Karn

245
    8
    18

รอบนี้หักดิบแล้วครับ เอาไงเอากัน หึหึ

13. Speytro_Karn

245
    8
    18
    เก่งจริงๆเลยเรา ปากเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ

ถ้าระแวกๆนี้ไม่ไกลมากจะเอา อาร์ที ไปครับ

14. ที THE ZEED

ที THE ZEED New Member Member

379
    0
    0
    ไปโดดน้ำที่ นครปฐม ดิ รับรองมันแน่:D

15. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ไปไหนไปกันครับอย่าไกลมากเดี๋ยวเมาไม่เต็มที่.........อิอิ ร้านลุงแหยมปลิวไปกับพายุยังก็ไม่รู้อะไม่ได้เข้าไปนานแว้ว

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ยังอยู่ครับไปอัพเดทมาแล้ววววววคุณเชดดดดดดดด

17. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    มาแถวขอนแก่นเลยพี่อิอิอิ จะได้ไปด้วย ที่เที่ยวเย้อะ เยอะ อิอิอิ และRT100 ขอนแก่นก็เยอะครับ อิอิ

18. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไป meeting ด้วยคน

แต่ว่าตอนกลางวันจะไปด้วยไม่ได้ล่ะสิเนี่ย เพราะว่าวันที่ 10-11 พ.ค. นี้มีนัดไปกาญจนบุรี คงกลับมาตอนเย็นๆ วันอาทิตย์ เดี๋ยวไปเจอตอนเย็นด้วยแน่นอนครับ รอกำหนดสถานที่อย่นะคร๊าบบบ :D:cool:

19. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ม่ายรู้ว่าจาไปได้รึป่าวน๊า......อิอิอิ

20. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    อยากไปด้วยอ่ะครับ
    ไปที่ไหนกันอ่ะครับผม
    แต่ใกล้เปิดเทอมแล้วจิ
    เอาไงดี

21. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ผมขอเสนอร้านสะบายดีตรงข้ามกับร้านพฤษภาเห็นเพือนบอกว่าอาหารไม่แพง
    หรือไม่ก็เป็นร้านข้าวต้มแต่ต้องรู้ก่อนว่านัดเจอกันที่ปั้มไหนเพราะว่าเราจะได้ไม่ต้อง
    ขับรถไปไกลครับไอ้ตุ่ยพักอิ่มเปล่า555555555

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ร้องคาราโอเกะ น่าสนใจครับ เดี๋ยวหาปั๊มที่เราจะนัดเจอกันตอนกลางวันก่อนนะ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีครับพี่อาร์ต :D:D:D

24. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    เที่ยวนครสวรค์ ดีกว่ามั้ยพี่ๆ

25. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    โหไปมาเมื่อไหร่ไม่ชวนเลย น้อยใจๆๆๆๆๆๆ:cry:

26. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    นำเสนอเป็นไอเดีย

ร้านแถวถนนพระราม 5 กับถนนราชพฤกษ์ ก็มีร้านน่านั่งเยอะดีเหมือนกันนะครับ และเป็นคาราโอเกะด้วยเนี่ยะ ขอสนับสนุนหนึ่งเสียงครับ :D:cool:

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พอดีพา รองผบ. และคณะไปเที่ยวอ่ะครับเลยแวะไปกินข้าว.........ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้แจ้ง:eek::eek:

28. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สรุปว่าไปที่ไหน ร้านแบบว่าเป็นบรรยากาศบ้านๆผมมีอยู่ในซอยบ้านผมมาง่ายไม่มีด่าน มีปัญหาอะไรเดี๋ยวจัดให้ คิดดูคนมาจากบางนากลับออกวิภาไม่มีด่าน มาจากโซนนนท์กลับเกษตรหรือแจ้งวัฒนะหรือวิภาก็ได้ หมดปัญหาพวกกลัวด่าน
    ร้านมีเพลง มีโตะพลูเล่น มีอาหารกิน ถ้าคิดว่าแพงก็มีร้านข้าวข้างๆเพียบ
    ถ้าไม่มาแถวบ้านผมก็มีแถวรัชดาหน้าศาลร้าน OK มาก ตัดสินใจเถอะใครจะมาก็มาไม่ว่างก็ครั้งต่อไปแล้วกันดีไหมไม่งั้นคงไม่มีมิตติ้งหรอก

29. Speytro_Karn

245
    8
    18
    ตกลงไปไหนกันอะ ตกข่าว

30. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไปเซอเวย์.....แถวบ้านนายเอ็กก็โอเคครับ.......แต่ไกลไปนิดนึงอยู่ประมาณสาย7ครับ

บรรยากาศดีมากๆริมแม่น้ำท่าจีนลมพัดเย็นมีเพลงเบาๆที่จอดรถกว้างมากๆราคาไม่แพงเหมือนอย่างที่

คิดเอาเหล้าไปเองก็ไม่เสียค่าเปิด............บอกได้คำเดียวครับว่าแจ๋ว.........แต่ไกลไปนิดนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้