สอบถามข้อมูลชุดแต่ง Uras รอบคันหน่อยจ้า

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย we_zaa, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    พอดีว่าจะหาจับ 200sx มาสักคัน กะว่าจะหาเดิมๆมาหาชุดแต่งใส่เอา

เลยอยากจะถามราคา หน่อยครับ ว่าชุดแต่งรอบคัน ภายนอกพวก Uras ประมาณเท่าไหร่ ทั้งมือ 1/มือ 2

และชุดแต่งของยี่ห้อ อื่นๆ จะประมาณเท่าไหร่ พวกเวลไซด์ ไรเทือกนี้อะครับ

2. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    URAS งานบ้านเรา แนะนำของร้านพี่สองบางนาครับ ราคาประมาณ 16000 ครับรอบคัน งานเนียน เก็บไม่เยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้