รายงานการประเมินผลงานนายวัน ( เฉลิม)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aou, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aou

Aou New Member Member

25
    1
    0
    กราบเรียนพณ.ฯ ท่าน รมช. กระทรวง......................
    เรื่อง:รายงานการประเมินผลงานนายวัน (เฉลิม)

ในช่วงระหว่างทดลองงาน นายวันเฉลิมเป็นพนักงานที่เอาแต่
    ทำงาน เขาสามารถทำงานอย่างมีความรับผิดชอบ ไม่เคย
    ใช้เวลางานไปทำเรื่องส่วนตัวและพูดคุยโทรศัพท์ เขาไม่เคย
    ลังเลที่จะช่วยเหลืองานเพื่อนร่วมงาน ในขณะที่ยังสามารถ
    ทำงานที่ตนเองได้รับมอบหมายได้ทันเวลา เขาจะใช้เวลาเกินเวลา
    งานเพื่อทำงานที่ได้รับมอบหมายให้เสร็จสิ้น โดยถึงกับจะไม่ไป
    พักทานข้าวกลางวันอยู่บ่อยครั้ง นายวันเฉลิมเป็นพนักงานที่ไม่มี
    ความเย่อหยิ่งถือตัว ถึงแม้ว่าเขาจะมีมาตรฐานที่สูงมากใน
    ความรู้ในสาขาที่เขาได้ร่ำเรียนมา ผมเชื่อว่านายวันเฉลิมไม่มี
    จุดด้อยใดๆ บุคคลที่มีคุณสมบัติครบถ้วนเช่นนี้จะเป็น
    ประโยชน์ต่อบริษัทของเรา ผมขอแนะนำว่าเราควรจะ
    เลื่อนขั้นให้เขาเป็นผู้บริหาร ทั้งนี้การดำเนินการนั้น ควร
    จัดการให้เร็วที่สุดครับ
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    กราบเรียนพณฯ.ท่าน
    เรื่อง:รายงานการประเมินผลงานนายวันเฉลิม(เพิ่มเติม)
    ตอนผมเขียนรายงานการประเมินนี้ นายวันเฉลิมมายืนเอาปืนมาจ่อหลังผม
    รายงานการประเมินขอให้อ่านเฉพาะบรรทัดเว้นบรรทัดนะครับ

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ฮาอีกแล้ว ฮาแต่เช้า หรือว่านอนไม่หลับวะ ตาค้างเลยเหรอ ที่เห็นบาร์ซา เล่นเมื่อวาน

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    อ้าวเดี๋ยวพ่อเขาก็ส่งคนมาที่บ้านหรอก :D

4. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกก

5. Feel The Different

Feel The Different New Member Member

21
    1
    0
    เค้าขยันทำงานจะตาย ได้เป็น
    มิสเตอร์แฮปปี้ ทอยเลท (ทูตส้วมคนแรกของไทย) ของกระทรวงสาธารณสุข
    สุดยอด แถมได้เงินเดือน 70000 บาท

ปล ประเทศชาติไทยเจริญกันละคับ

6. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    คนอะไรไม่รู้เก่งกล้าสามารถไปซ่ะทุกด้าน..เก่งเหลือเกินน่ะ..พ่อ

7. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    สงสารครอบครัวดาบยิ้มเนอะ ต่อไปนี้จะไปเที่ยวผับต้องระวังเดี๋ยวจะมีคนมาถามว่า "เมิงรู้มั้ยว่ากรูลูกครายย" โป้ง!!!
    2499 อันธพาล ครองเมือง
    2551............. ครองเมือง

8. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    แม้งโหดทั้งบ้านเคยเจอมาแล้ว....หุหุหุ

9. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ผมอยากให้เค้า เจอ คุณ เก่ง การุณ จัง คงเหมือน shoot em up ยิ่งแม่มเลย

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ประเทศไทยจงเจริญ

11. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    อิอิ คนคิดอ่ะเก่งนะคับ คิดได้

12. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

บ้านเจ้าของกระทู้ กับ บ้านพ่อของพี่ดวง เค้า ใกล้กันจิงๆด้วยนะครับ บางบอน - พระราม 2 น่าคิดนะเนี่ย.... :D

13. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ระวังเจอไอ้ปื๊ดนะครับ

14. shopboy

shopboy New Member Member

2
    0
    0
    เวงกรรมมีจิงน๊าโว้ย...อ้ายปื้ดดดดดดด

15. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    โ อ โ ห อ่ า น เ ว้ น บ ร ร ทั ด นี้ รู้ เ ล ย น ะ เ นี้ ย

16. Aou

Aou New Member Member

25
    1
    0
    ก็ยังดีกว่า รีเซ่ นะ ทดเจ็บยังยิงๆๆ เอิกๆๆๆๆๆๆๆ

17. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ชี้ชัดๆ ตรงประเด็นคับ

เฮี่ย เอ้ย เฮีย ครัย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้