nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เงียบเหงากานจังเลย nv club อุตรดิตถ์ เนี้ย
    หลังพายุสงบ..เรานัด มิทติ้งกันดีอ่ะป่ะค่ะ..
    ไม่ได้เจอ..กันนานแล้วนะเนี้ย...ใครสนใจ..ว่าไงกานบ้างค่ะ....

1. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    ผมมา Update รูปภาพงาน Meeting วันเสาร์ที่ 7 มิ.ย. 2008 ครับผม
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br>
    [​IMG]<br><br><br>
    เป็นยังไงกันบ้างครับ....มึนกันทั่วหน้าเลยเมื่อคืน

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    อดไปเลยอ่ะพอดีแฟนม่ายสาบายต้องคอยดูแลอ่ะ

เสาร์หน้าล่ะกานน่ะคร้าบพี่โจ้

3. ทุกทีอ่ะ...เอสคุงพอจาไปทีไร...มายยอมปายสักกะที
    ....ถ้ารถเราไปรถเราหมองแน่ๆๆๆ.....อิอิ

4. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    เสาร์หน้าล่ะกานเพื่อนทามตัวให้ว่างล่ะ

5. แหม แหม..เสาร์หน้ามายปายได้ไง
    ก็เห็นว่ามี..โคโยตี้ มา..เอสคุงรู้น่ะ.คิดอารายอยู่อ่ะ...อิอิ

6. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    มี Coyote ด้วยหรอ
    เอามาจากไหนเนี่ย

7. ขอบคุณนะค่ะ..คุณโจ้..สำหรับรูปภาพสวย....
    แต่มึนกะแสงรถของแต่ล่ะคันจางเลย....
    แต่งได้สุดๆจริงๆเลยนะ...เยี่ยมกู๊ด...ขอชม

8. //ได้ข่าวจากวงในมาค่ะ....
    ว่าจะถามคุณโจ้พอดี...แต่ไหงคุณโจ้ไม่ทราบหนอ..!

9. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ได้ข่าวมาว่าโคโยตี้มาจากร้านแม่มดอ่ะป่าวน่ะ

ร้านศักดิ์ดา SOUND เค้าจาเอามาอ่ะ

จริงป่าวช่วยตอบด้วย

10. ผลสรุป....อิอิ เอสคุง...อดปายดู โคโยตี้เลย...อิอิ
    เพราะฝนตก....เอสคุงก็เลยต้องดู โคโยตี้(เมีย)ที่บ้านเต้นแทน....55555555+

11. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    โคโยตี้ที่บ้านเต้นไม่ได้อ่ะเพราะหลับแต่หัวค่ำแล้วล่ะ

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. pepsi_summer

68
    4
    0
    อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับผม :D

13. 26 มิถุนายน 51 ใครสนใจไปมิทติ้ง..ที่พิดโลกันบ้างค่ะ
    มีนัดรวมกัน 3 จังหวัดเลยนะ...
    แต่ที่แน่ๆๆ ตุ๊กฟั่นเฟือนไม่พลาดแน่....ถ้าฝนไม่ตกอ่ะ...อิอิ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  14. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ถ้าฝนไม่ตกก้อจาปายเหมือนกานอ่ะคร้าบ

15. แวะเวียนมาเยื่ยมดู...ช่วยกัน UP หน่อยเด้อ..พี่ๆๆน้องๆๆ
    ช่วงนี้น้ำมันแพงใครจายปายด้วยกานแจ้งได้นะคร้า.....

16. ว้า...Nv Club อุตรดิตถ์หายปายไหนกันหมดคร๊าบบบบบบบ
    พี่ๆน้องๆ.......

17. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    งานเข้าคร้าบพี่น้องทามงาน 2 บริษัทแต่เจ้านายคนเดียว

เงินเดือนก้อเท่าเดิมเฮ้ยแย่จังคงจาเปนเพราะภาวะโลกร้อนอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ 555555555555

18. ดีนะที่เอสคุง...มายโทษแก๊สโซฮอล์...

19. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    เข้ามาทักทายหายไปไหนกันหมดเนี้ย

20. pepsi_summer

68
    4
    0
    แวะเข้ามาทักทายและเยี่ยมเยียน
    หายไปนานเลย พอดีช่วงนี้งานยุ่งครับ ต้องเตรียมเอกสารไว้สอนทั้งภาคปกติและก็เสาร์อาทิตย์ด้วย
    เลยไม่ค่อยได้ออกไปไหนสักเท่าไหร่ มีแต่งานเลย
    ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ กลุ่ม NV อุตรดิตถ์เป็นยังไงกันบ้าง
    ว่างๆ ก็แวะไปหากันหรือคุยกันได้ที่ร้าน แมวนะครับ
    ไปล่ะ

bye bye

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  21. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    อิ อิอิพี่โจ้งานเข้าเลยม่ายค่อยได้เห็น nv van มาโชว์เลย

ถ้าว่าก้อเอมาโชว์หน่อยน่ะพี่เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    วันเสาร์นี้เจอกันดีป่าวหล่ะ

23. ถ้าฝนมายตกนะพี่อาร์ทมาได้ตลอดแหละคร้า...
    ...ขอแค่ 2 เมา..เท่านั้นก็พอ...อิอิ

24. pepsi_summer

68
    4
    0
    ถ้าฝนไม่ตกอาจจะแวะไปนะครับ

25. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ถ้าฝนไม่ตกอาจจาแวะไปน่ะคร้าบ

26. ว้า...เสาร์นี้ปายแล้วมายเห็นรถ...คุงโจ้เลยอ่ะ...
    น่าเสียดายจัง...

27. นัด meeting พิดโล อุดดิต

:eek:นัด มิทติ้ง พิดโล อุตรดิตถ์ วัน ศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551 หน้า มน. เวลา 19.00 น..
    งานนี้รับรองไม่พลาดแน่ๆๆ

28. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ไปกันเยอะๆ นะครับ พี่น้องอุดดิต

29. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    งานเข้าอีกแล้วคร้าบพี่น้องรายงานตัวกันด้วยน่ะคร้าบ

ครายไม่มีคู่ไปหาเอาแถวๆพิดโลกล่ะกานเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้