nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :eek: วัน พุธ ที่ 30 เมษายน 2551 นี้ มีการนัดรวมตัวกันที่ ตลาดเทศบาล 5 หน้าราชภัฎอุตรดิตถ์เวลา 18.00 น.หรือ ที่เรียกกันภาษาบ้านๆ คือ 6 โมงเย็นนั้นเอง พี่ๆน้องๆที่เห็นข้อความแล้วช่วย..ตอบในกระทู้กันด้วยนะค่ะ...ว่าว่างมากันบ้างหรือเปล่า....+______+ จบข่าว:D

Drink ถูกใจสิ่งนี้
  1. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ทราบรอดูรูปครับ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ที่เพชรบูรณ์เงียบหายนานเลยครับผม

3. จาพายามไปคับเพราะอยากเห็นรถใหม่พี่ตุ๊กเค้าคับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยังไม่มีใครมาเฟิมเลยอ่ะ

5. ฝากถึงน้องอิ้มนะคร๊าบ..งานนี้(น้องจาพยายาม)ไม่ได้นะเพราะต้องมาให้ได้อย่างเดียว...ไม่งั้นมีเฮ +_____+

6. โหบังคับเลยหรอคับ

7. jaturong03

2,084
    91
    48
    มีทางเลือก2ทางคือไปกับไป

8. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    รับทราบครับพี่น้องไปอยู่แว้ว

9. พี่ไม่ได้บังคับนะค่ะน้องอิ้มแต่มีทางเลือก 2 ทาง อย่างที่ RONG-RESCUE พูดนั้นแหละ คือ ไปกับไป
    เอานะคิดมาก...ถือว่าช่วยๆๆกาน คนรัก nv เหมือนกันนี่ +______+

10. ช่วงนี้พายุเข้า...ไม่รู้ว่าวันนัด ฝนจะตกอยู่อีกหรือเปล่า...+_____+

11. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ขอไปด้วยคนครับ

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่แน่อาจจะตกอยู่คับ ทำไมไม่มิตติ้งที่หอประชุมโรงเรียนเลยอ่ะคับ ปิดหอประชุมไปเล้ยยยยยยยยยยย555 ล้อเล่งน้า

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รับแซบบบบบบบบ ค๊าบ.............................................

14. ไปขอแล้วคับแต่เค้ามายให้คับ เข้าให้เป็นสนามฟุตบอลแทนคับ อิอิอิ (อ่ะล้อเล่น)

15. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    และแล้วพี่อาร์ท#030 ก้อมาอิอิ แต่ม่ายรู้ว่าตุ๊กตาหน้ารถจาเปนคนใหม่หรือคนเก่าต้องรอชมกานครับพี่น้อง 5555555555

ล้อเล่นน่ะพี่แต่ผมรู้ว่าพี่น่ะเอาจริงเหอะเหอะๆๆๆๆ

16. up up หน่อยคับคนอุตรดิตถ์

17. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    ไปได้แต่อาจจะช้าหน่อยนะครับ...ติดธุระถึง 18:30 น. อ่ะ
    ถ้ายังอยู่กันก็คงได้เจอนะครับ

18. คาบข่าวมารายงาน....เมื่อคืนที่อุตรดิตถ์เค้าร่วมรถ(เก๋ง)ทุกยี่ห้อ...นับได้ประมาณเกือบ 30 คัน..น่าประทับใจมากเพราะมากันเยอะจริงๆๆเสียดายที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ชม...ไว้คราวหน้าจะจัดมาให้ล่ะกานนะพี่น้องคร๊าบ

19. //:Dเราจะคงอยู่เพื่อรอเพื่อนๆๆค่ะ..มาช้าดีกว่าไม่มา...+_____+

20. แต่รถเรานะสิยังไม่ได้เสร็จเรื่อง....อดมาโชว์เยยอ่ะ+______+

21. ครายว่างช่วยติดต่อ พี่ซัน...เจ้าของธุรกิจเสื้อหน่อยจิ..เงียบหายเลยจะได้ชวนมาด้วย(ผ่านทุกวันแต่ไม่กล้าชวนอ่ะมีรายป่ะ)

22. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    เดี๋ยวจะพาเพื่อนที่ไม่ได้ขับ NV ไปร่วมก๊วนด้วยนะครับ
    จากทีมรวมตัวเมื่อวันเสาร์ :D

23. pepsi_summer

68
    4
    0
    ถึงเพื่อนๆ ที่อยาก meeting ทุกวันเสาร์

ถึงเพื่อนๆ ที่รักและชอบในการแต่งรถ
    เราจะมีการ meeting กันทุกวันเสาร์ โดยจุดประสงค์ของการ meeting ก็เพียงแค่มาพบปะพูดคุยกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
    ถ้าเพื่อนๆ คนไหนสนใจ "เรียนเชิญ" ได้นะครับ
    ทุกวันเสาร์นะ ส่วนสถานที่ก็ยังไม่มีความแน่นอน
    แต่จะมีการโทรบอกและนัดแนะกันอีกทีว่าเสาร์นี้จะไปไหนกัน

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ
    pepsiSummer

24. ดีเลยคับแจ้งด้วยคับ

25. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    หนุกหนานแน่เลยยยย.......ถ้าไม่ติดงานจะตามไปสมทบคร๊าบบบบบบ......ช่วงนี้งานเข้าเยอะมากใครว่างงานหรืออยากเปลียนงานติดต่อได้คร๊าบบบบบ...เป็นงานเกี่ยวกับโทรคมนาคมต้องการช่างอีก 2 ตำแหน่งคร๊าบบบบบ

26. jaturong03

2,084
    91
    48
  27. //:eek:ยินดีค่ะ...เพราะเป็นคนรักรถเหมือนกัน...+_____+

28. ว่าแต่ใกล้ถึงวันแล้ว ไหง..nv club อุตรดิตถ์ ถึงเงียบเหงาจังเยย....+______+

29. pepsi_summer

68
    4
    0
    ไม่เงียบหรอกครับ...แล้วเจอกันวันพุธนี้นะครับ

Pepsi Summer (R-Style)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้