อยากติดแก๊สแต่ไม่รู้จะติดร้านไหนดี ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Kai@Club35, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kai@Club35

Kai@Club35 New Member Member

8
    0
    0
    อยากติดแก๊สแต่ไม่รู้จะติดร้านไหนดี ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    บ้านอยู่แถวลาดพร้าว - โชคชัย 4
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    เพิ่งเช็คมาครับ
    Highway ที่ฮิตๆกัน เป็นอู่ Honda ด้วย
    Autronic ถัง 58 ลิตร วาว Tomasetto ถอดท่อไอดีเจาะ 35000
    ใบวิศวะ จ่ายเพิ่ม 450

อยู่ซอยโพธิ์แก้ว

รายอื่นที่เช็คมาที่ Spec ใกล้ๆกัน ก้อ บวก ลบ 2-3พัน

อันนี้หัวฉีดนะครับ

3. ken330

ken330 New Member Member

11
    1
    0
    ผมติดที่นี่ โอเคเลยครับ วิ่งดีมาก ลื่นดี ไปติดตอนเช้าตอนบ่าย 4 โมงก็ได้ครับ แต่ต้องวันธรรมดานะ
    http://www.gasthai.com/boardshop/weblist.asp

4. Kai@Club35

Kai@Club35 New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปที่ร้าน Highway ตามคำแนะนำครับ
    พอดีรถผมด้านหลังตีตู้ซับไว้ไม่รู้ว่าจะติดตั้งได้รึเปล่า

5. GtToh!!

GtToh!! New Member Member

5
    0
    0
    Higway อีกเสียงครับ ไว้เอารูปมาให้ดู

6. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    เอาข้อมูลมาเพิ่ม
    AT Autogas รามอินทรา 65
    30900 easy jet ถัง 58ลิตร รูดบัตรได้ มีชาร์จ3% ไม่ชัวร์ว่าราคาเท่ากับ Autronic ไม๊ ถอดท่อไอดีเจาะเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้