ช่วยด้วยครับรอบเดินเบามีปัญหา

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย i-key, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    :cry: เวลาเปิดแอร์บางครั้งตัวชดเชยรอบทำงาน บางครั้งก็ไม่ทำงาน ถ้าไม่ทำงานรอบเครื่องจะสวิงด้วยครับสาเหตุเกิดจากอะไรครับ ใครรู้ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    แล้วเครื่องอะไรล่ะครับ...คาบู...หัวฉีด....หรือ

3. i-key

47
    2
    8
    ขอโทษครับ ลืมบอก เครื่อง d16y8 ครับ

4. d15 no tec

d15 no tec Guest

0
    0
    0
    เหมือนกานคับ

เป็นเหมือนกาน ของผมเครื่อง d 15 ไม่มี เทค เปิดเเอร์เเล้วรอบตกมากๆ มันสั่นทั้งคันเหมือนองค์ลง เเล้วเวลาวิ่งอืดมากมีวิธีเเก้ป่าวคับ
    thank you

5. lllPaeNoSlll

lllPaeNoSlll New Member Member

19
    0
    0
    เหมือนกันครับ

6. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ลองล้างปีกผีเสื่อกับลิ้นปีก แล้วก็ตัวชดเชยรอบ ถ้าไม่หาตัวชดเชยรอบคงเลียแล้วครับ
    ซื้อมือสองตัวละ700 เบิกใหม่สองพันกว่า

7. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ลองล้างปีกผีเสื่อกับลิ้นปีก แล้วก็ตัวชดเชยรอบ ถ้าไม่หาตัวชดเชยรอบคงเลียแล้วครับ
    ซื้อมือสองตัวละ700 เบิกใหม่สองพันกว่า
    สั่งได้นะครับ 089-5319829 เก่ง

8. i-key

47
    2
    8
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองล้างดูครับ

9. i-key

47
    2
    8
    ตอนนี้ล้างลิ้นปีกผีเสื้อแล้วครับ อาการสวิงหายไปครับ แต่เวลาเปิดแอร์บางครั้งรอบเครื่องก็ตกมั่งไม่ตกมั่งครับ ในรูปตามหมายเลขที่ลงไว้เขาเรียกอะไรมั่งครับ แล้วถ้าตัวชดเชยรอบแอร์เสียต้องเปลี่ยนตัวไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้