ผมโรคจิต อ่ะครับ กับ มาหาโค้ด กัน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nanote0, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    เวลาผมขับรถอ่ะเห็น ES เหมือนกันทีไรอ่ะครับผมจะมองแบบดีใจบางทีคันไหนสวยจะขนลุก แล้วผมก็อยากจะทักอ่ะครับ ผมจะสังเกตุ ทันทีอย่างแรกคือ มี สติ๊กเกอร์คลับหรือไม่ บางทีไม่เห็นผมก็ไม่กล้าทัก กลัวหาว่าไอ้นี่เป็นคราย(รถผมก็ยังไม่มี) อยากรู้ว่าเวลาเราทักกัน มีโค้ดทักทาย กันบ้างหรือเปล่าว่าอยู่คลับเดียวกัน เปิดไฟกระพริบเดี๋ยวหาว่าอยากลองเครื่องอีก :D

2. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    ลดกระจก แลบลิ้น กระดิกหู ทำปากจู๋ มองตาเหล่ ก็แสดงว่าอยู่คลับเดียวกันแล้วครับ (คงไม่ยากเกินไปใช่ไหมครับ...พยายามซ้อมบ่อยๆนะครับ เด๋วทำไม่ทันเพราะเด๋วนี้รถในคลับเราแรงๆทั้งนั้น...ค่าซ่อมอ่ะ)

ไทพเปอร์ ถูกใจสิ่งนี้
  3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    5555 บ้าแล้ว แค่เปิดจกโบกมือทักทายพอแล้ว :D

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    บี บ แ ต ทั ก ท า ย คั บ

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    นึกว่าจะดีดกระดิ่ง:D

6. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    .

ลดกระจก แลบลิ้น กระดิกหู ทำปากจู๋ มองตาเหล่ .. 5555+++

ใครเห็นต้องว่า โรคจิตแน่ ๆ อ่ะ .. เอิ๊ก ๆๆ ..

7. เด็กข้าง มอ

เด็กข้าง มอ New Member Member

122
    2
    0
    คลับนี้น่ารักจัง ขออยู่ด้วยคนได้มั้ยครับ

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    บีบแตรทักก็ได้ครับ

9. ลามกนะเราอ่ะ.............อิอิ

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ มองแล้วยิ้มให้ หรือบางครั้งก็บีบแตรทักทาย แต่หน้าแตกเกือบทุกครั้งเลย เพราะเค้าไม่สนใจอ่ะ :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

11. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เค้าป่าวน๊า :D:D:D

ปล. เล่นที่ไหนเนี่ยพี่ ไม่ยอม log in:D:D

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เชิญเลยครับผม เสาร์นี้ก็จะไปทำบุญกัน ลองดูในกระทู้มิตติ้งครับ

13. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    น่า รัก กัน จัง..........

14. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ถ้าสวนกันก็ ยกไฟให้ครับ

ถ้าเจอก็จะพยายามตีคู่ แล้วลดกระจกยกมือทักทายครับ

15. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    วันนี้ก็เจอพี่ นุ ที่กสท.เวลาผมทักทายกับพี่เค้า จะกระพริบไฟลดกระจกโบกมือกัน
    ว่าแต่พักนี้ไม่เจอเลยแถมในบอร์ดก็เงียบเลยน่ะพี่..

16. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ยิงฟันแล้วแลบลิ้น ดิ!!!

17. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ผมว่ายกมือไหว้แล้ว โค้งก้มหัว ดีก่า อ่ะ อิอิ

18. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ทักด้วยการ ต๊อดๆ ได้ป่าวอะ เอาให้ลั่นถนนเลย

"ES คันหน้า ชิดซ้ายด้วยครับ ต๊อดๆ" :D

19. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ปกติผม กดแตร สองครั้ง
    เพราะลำพังกดกระจกลงก็เลยแล้ว

ถ้าใครเจอผมกดแตรทักได้ครับติดไม่ติด เดี๋ยวนี้ผมไม่สนใจ ของเป็น ES แต่ง ผมกดหมด ถือว่าเป็นการทักทายกันครับ :D

20. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    เมื่อวานผมก้อบีบแตร อิอิ Es คัยก้อไม่รู้ แถวแฟนชั่น :D

21. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    วันอังคารก้อได้ลดกระจกทักทายกันเหมือนกันครับ บนด่วนรามอินทรา- อาจนรงค์ รถสีส้ม ๆ ฝาโปงดำ โหดชะมัด 555

22. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0

ใส่เกียร์ 2 ลองจี้ตูด บีบแตรใส่ เอาดังๆ ยาวๆ ไปเลยพี่ รับลอง เขาลดกระจกมาทักกับพี่แน่ เผลอๆ มีของฝาก อิอิอิ อย่างน้อยก็ไม่น่าแตกนะพี่ ไม่ทักเก้อ +5555 :cool:

23. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ก้อเล่นทักเค๊าบนทางด่วน

วิ่งกันประมาณ 160-180

ใครจะกล้าหันมาตอบวะ

24. ninekeng

897
    70
    0
    ทักแบบนั้นก็โหดไปครับ กัว อ่ะ กัวของแถม

25. ninekeng

897
    70
    0
    ไม่ใช่แบบนั้น ที่ผมทัก ทักแต่สาวๆนะ ทักหนุ่มๆกัวโดนตืบอ่ะ :D:D:D

26. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ไม่ค่อยกล้าทักเหมือนกัน

แต่ เวลาเจอจะ ขับ ตาม

อิ อิ

27. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ปิ๊ป....ปี้....ปิ๊ป
    ผมบีบเมื่อเห็น ES แต่งๆ ทักเขาไปหมด จนแฟนหาว่าบ้าไปแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้