โน้ต การท่าครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nanote0, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    พอดี วันนี้เห็นรถ ES คันสีดำ ขับแซงไป กำลังจะไปตึก AMF ไม่ทราบว่ารถใครครับ พอดี ผมทำงานที่สนามบินอ่ะครับ ผมรู้จัก นายจ็อบ คนเดียวเอง ไม่ทราบว่ามีใครทำงาน สุวรรณภูมิ อีกหรอ ครับ ปล.รถสวยมากครับอยากรู้รถใคร :eek:

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    วันไหนเย็นๆ หรือเช้าๆ เห็น ES 03 สีทองล้อดำ วิ่งป้วนเปี๊ยน แถวถ.ร่มเกล้า กับ MotorWay ก็ทักได้นะครับ

3. nanote0

87
    6
    0
    ครับ เดียว เปิดกระจกปาไข่ เฮ้ย ยิ้มให้เลยจ้า :D :D

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    โ อ โ ห รุ น แ ร ง จั ง ทั ก ท า ย แ บ บ ป า ไ ข่ เ ล ย รึ 5 5

5. nanote0

87
    6
    0
    เจอแล้วครับ ท่านจ๊อบ นั่นเอง แหม่นึกว่าคราย จ็อบ บรรจบ ดู ดู๋ ดู ดู เธอ ทามมม

6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    เจ้าจ๊อบมันเอารถคู่ชีพลงมากรุงเทพฯแล้วรือนี่

7. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    วันไหนเจอผม ก้อทักได้นะคับ

อิอิ

พี๋โน๊ตเปิดกระจกเอาไข่ปาด้วยนะคับ

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เอารถลงมาแล้วหรอ

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    job อีกแล้วครับ...เหอๆ

10. dam_evovi

dam_evovi New Member Member

8
    0
    0
    ES ปีศาจ กลับมาแร้วว 555

11. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    เจอสีขาวก้อทักกันได้นะครับ ใกล้จะมีโปรเจคถล่มตึก BFZ ละครับ

ปล. ตาจ๊อบ ไม่ได้กินไก่หนังกรอบ กับนายเลยว่ะ

ปล2. ในนั้นที่ป๋มทราบก้อมี ตาจ๊อบ พี่เอก_trident ก่ะ คุณต่าย TG ครับ

12. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    4-5 พฤษภานี้ ว่าจะไปเชียงใหม่กะ ไอ้เบนซ์
    อยากลองเที่ยว วอม อัพ
    :D

13. dam_evovi

dam_evovi New Member Member

8
    0
    0
    แฮะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้