อยากมีส่วนร่วม++(คนต่างจังหวัด)

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ที่เห็นๆมา...รู้สึกว่าคนต่างจังหวัดมีส่วนร่วมน้อยมากๆๆๆ เลยอยากจะลองถามว่าพอจะมีโอกาสได้มิตติ้งกับพวกพี่ๆน้องๆทั้งหลาย....มากๆคนพร้อมหน้าพร้อมตากัน(เป็นไปยากมาก):D
    แล้วจะทำไงดี..ลองช่วยกันนึกดูซิครับ...***แต่ไม่ต้องถึงขนาดว่า...ครึ่งทางก็ได้นะ.***:D

..ช่วยกันออกความคิดเห็นด้วยนะครับ..

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    จัดไป มีทติ้งสระบุรี.........5555

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิอิ....

4. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เอายังไงก็ได้ครับ......แบบว่าอยากเห็นรถในคลับวิ่งๆกันด้วย.....เทสๆๆ

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เจอกันที่ นครปฐม.........ครึ่ง ทาง พอดี............อิอิ

6. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ครึ่งทาง.....เอางั้นหรอครับพี่ปู....อิอิ:D

7. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปมิทติ้งที่บ้านพี่ปูเลยจะได้ให้พี่ปูเลี้ยง :D

8. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

5 5 5 5+ เอางั้นเลยหรอครับ........

พี่ปูแกตกลงอยู่แล้ว(มั้ง):D

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ยังงัยก็ได้ครับ ............. ใจมันไปได้ทุกที่ครับ

แต่ขอเตือน อย่าหวังอะไรมาก กับคนในคลับนี้นะครับ ตาป้อม เดี๋ยวจะหาว่าผมม่ายเตือน.............!!

เดี๋ยวนี้ มิตติ้ง เจอ 5 คน ก็ดีใจแล้วครับ...................!!

10. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

อย่างนั้นเลยหรอ..5 คน ....อิ อิ

ไม่เป็นไรครับพี่...ปกติ..แด๊กเหล้ากัน 2 คน ยังมีเลยพี่...อิ อิ...........

***** ใครมาก็มา....ใครไม่มาก็ต้องมา ***** :D:D:D

11. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    555555555+

ปัจจุบัน ผมกินเหล้า คนเดียวแล้วครับ

ขั้นเทพแล้วครับ

เสพทุกวัน มากน้อย แล้วแต่อารมณ์ครับ.............อิ.......อิ

12. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    บอกตรงๆว่าอยากมีส่วนร่วมกับ คลับ**

แต่ไปทั้งทีอยากเก็บความทรงจำดีๆไปเลยอ่ะพี่...แบบว่าไม่มีลืม.....อิ อิ

รึว่าไปอ่างดีอ่ะ..............5 5 5 5+

13. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    เอางั้นเลยหรือครับท่าน เป้ ขั้นเทพ สุรา อิอิ

......................................................................................

รายการข้างล่างน่าสนครับ

ลงอ่าง..........

14. เด๋ว ไปร่วม อีก ไม่นาน รอ แปบนึง

ปล. หน้าเงาะปีนี้มาเที่ยวสุราดมั้ย พาไปกินผลไม้ในสวน

15. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    โอ้..โห.............โอ้..โห.............

ทามไมมันไกลบ้านผมอย่างนี้หล่ะปืน...................คนล่ะฟากเลย..อิ อิ

16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอนแก่น พิศโลก คับ อิอิ

มีสนาม ๆ

อิอิ รู้ ยัง คับ ว่า การทำ คลับ หรือ ทีม มัน ยาก แล้ว เหนื่อย ใจ แค่ ไหน คับ

17. 5555+ ลงทุนไม่เยอะหรอกคับ ค่าน้ำมัน รถลงมา

ส่วนขากลับขึ้นกทม อาขึ้นรถพ่วง สไลด์ คับ

18. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ผมหมายถึงว่า.....ผมจะเข้าไปร่วมมิตติ้งที่กรุงเทพฯ(ก็ได้)ครับ....

แบบว่าอยากไปร่วมสนุก...คล้ายๆงานที่ราชบุรีนั่นแหล่ะครับ....(ผมชอบ)....ฮิ ฮิ

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เสาร์ที่ 3 มาเรยตาป้อม........เจอกัน เมากัน............เอาคำว่าคลับไว้ทีหลัง...........เอาคำว่าเพื่อนไว้ดีฝ่า............อย่าไปยึดติด............จิงมั้ยตาป้อม...........ท่านเป้.........เจ้าโอ๊ต.........................อิอิ

20. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เสาร์ที่ 3 ของทุกเดือนรึว่า..เสาร์ที่ 3นี้ครับ....

ถ้าเป็น เสาร์ที่3พ.ค. ....ติดธุระที่โคราช....มีมิตติ้ง VIGO ที่โคราชพอดีครับ...พอดีมีสามชิกที่โคราชมาเพิ่ม...

จึงต้องเข้าไป เอ็นเตอร์เทน..นิดนึงครับ.....

21. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

แต่ถ้ามีสาวๆไป...จะคิดแค่เพื่อนมั้นพี่.........:D

22. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เรามิทติ้งกันเสาร์แรก ของทุกเดือนคับ พี่ป้อม ถ้าพี่จะมาเสาร์ไหนก็ได้ขอให้บอกร่วงหน้าเดี๋ยวพี่เป้จัดนอกรอบให้ :D

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    แล้วคนต่างจังหวัดคนอื่นๆหล่ะครับ...

24. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อ่อ คับ ประมาณว่า พี่ อยากไป สนาม ด้วย ใช่ปะคับ อิอิ

เดี๋ยว จัดให้คับผม

จัดไปคับ อิอิ

ก็ นัด ๆ กัน ก่อนก็ ได้คับ แต่ว่า ถ้าถ้าพี่ลงมา กทม. วันไหน โทรบอกเลยคับ นอกรอบกันไปคับ :D

25. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    นอกรอบ หรือ นอกคอก ดีกว่ากันครับ อิอิ

26. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ขอบใจโอ้ต.....ทำไมโอ้ตช่างเข้าใจพี่เหลือเกิน...

น้อง..กูรักมึงหว่ะ....:D...................

5 5 5 5 5 5+ :D

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ขำขำ ไปคับ พี่

ใคร เค้าก็ อยาก มา เจอ กัน นั่งสังสรร กัน ทั้งนั้นแหละ คับ อิอิ

28. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ขอเปลี่ยนเป็น จาก ใคร เค้าก็ อยาก มา.....//เป็น//ใคร เค้าก็ อยาก เมา.....:D

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ว่ามา........ได้เลย....!!

30. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เรื่องเมานี่เร็วจริงๆพี่เป้...สมคำล่ำลือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้