ขออนญาติ : กำหนดการณ์และนัดหมายมิตติ้ง ครั้งที่ 2/2551

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขออนุญาติท่นประธาน นะครับ ว่าด้วยตามกระทู้นี้ >>>> :sad:http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=476039

ขอนัดมิตติ้งครั้งที่ 2/2551 ดังนี้นะครับ

วันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม 2551 @ สวนสยาม ( ทะเลกรุงเทพ )

เวลา 8.30 น เจอกันที่ สวนสยาม ( แผนที่เดี๋ยวหามาให้นะครับ)

ค่าใช้จ่าย ประมาณ ท่านละ 300 -500 บาท แล้วแต่ว่าจะเล่นเครื่องเล่นชนิดไหน ค่าเข้าสวนน้ำ 200 บาท แต่ถ้าผมสามารถหาบัตรฟรีมาได้ ส่วนนี้จะตัดออกไปครับ ( จะพยายาม ) :D ส่วนค่าอาหารเครื่องดื่มหารรวมนะครับ

เครื่องเล่น รู้สึกว่าของใหม่ๆ จะต้องมีค่าใช้จ่ายนะครับ แต่ของเก่าอาจไม่ต้องแต่ต้องเสี่ยง คริคริ:eek:

อุปกรณ์ที่ต้องเตรียม (ถ้ามี )

1 ชุดว่ายน้ำ
    2 เสื่อหรือผ้าใบ สำหรับปูนั่งชยหาด (หิน)
    3 แก้วน้ำส่วนตัว
    4 ร่ม
    5 เงินตามจะนวนที่แจ้งไว้

ถ้าใครมีความประสงค์จะไปร่วมทริปนี้ ลงชื่อเลยนะครับ

ปล ขออนุญาติ นัดและออกหมายกำหนดการณ์เลยนะครับ เพราะผมก็อยากเจอ พี่ๆ น้องๆ เหมือนกัน :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2008
  2. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อัพไปครับ

3. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เงียบ ตกลงว่าไงหว่า

4. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ม่ายรู้ว่างป่าว ว่าจะไปหัวหิน แต่ก็ม่ายแน่นะอาจม่ายไปก็ได้เพราะเดือนหน้าตังออกน้อย

เซ็งๆๆ โครตๆๆ

5. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    อุปกรณ์อีกอย่าง ใครมีเอาไปด้วยนะครับ คือ กล้องส่องทางไกล คงไม่ต้องบอกว่าเอาไปทำอะไร อิอิ

6. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ดันปายยย.....
    มากันเยอะๆนะครับ

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    มากานด้วยนะครับ

8. Maxoutda

1,111
    1
    0
    คือเอ เขามีเรื่องจะบอกอะ อิอิ

เรื่องอะไรนั่น ข่าวดี หรือ ข่าวร้าย ก็มาฟังกัน แต่ที่แน่ๆ

ผมไปแน่นอนครับ

9. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    โห อยากไปอ่ะ แต่มันเป็นวันเกิดแฟนผมพอดีเรยเด๋วดูอีกทีนะ

10. Maxoutda

1,111
    1
    0

ไม่มีปัญหาครับ

เรื่องส่วนตัวมาก่อนอยู่แล้ว
    :Dไม่มีงดกี่คนผมก็ไปครับ :D

11. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    มีข่าวไรมาบอกอะตาใหม่ อยากรู้ๆๆ

ถ้าอยากจะรู้ก็ต้องไปช่ายปะ อิอิ

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    สรุปมีไปกี่ท่านอะครับ

13. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    สงสัยจะอดไปแล้วละครับ พี่น้อง ดันมีงานตอนวันนั้นพอดี ออกเช้าวันอาทิตย์เลย

14. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อัพให้คับ

อ้าวงี้พี่โบว์ลิ่งก้ออดส่องกล้องสิคับ ^_^

15. ko1980

494
    1
    0
    ไม่น่าพลาดครับใหม่....ใกล้บ้านนิดเดียว

16. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    งานนี้จอตัวครับบบ ไป ตปท 30 กลับ 8 ก๊าบบบ

17. Drinking_Water

881
    0
    0
    อัพไปครับ

18. วันเสาร์ว่างพอดีครับ แต่ไปเช้าไม่ได้ตามไปได้ไหมครับ?
    ถามพี่โก้. ชุดแต่ง แบบพี่เรียกว่า?
    แพงไหมครับ และทำที่ไหนครับ สวยยยยยยยยยยยดีครับ
    อีกอย่าง โช้คขายเท่าไรรอฟังราคาอยู่ครับ สนใจ55555 ขอบคุณครับ เหน่ง y not

19. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    อดไปแล้วคับดูวันผิด เสาร์นี้ติดส่งงานที่ ม.เลิกประมาณเย็นๆ ถ้ามีไปกินใหนกันต่อเด๋วตามไปคราบบบ :D

20. ko1980

494
    1
    0
    เอ่อ....ตกลงเหลือไปกี่คนอ่ะเนี่ย.....เท่าที่ดูนี่ไม่ว่างกันทั้งน้าน...นนน
    อุอุอุอุ

ตามไปได้ครับคุณเหน่ง....
    ส่วนเรื่องชุดแต่งก็ไม่มีอะไรมากครับ....คือได้มาจากพี่ๆน้องๆในนี้แหละ
    จะมีก็แค่ต้องทำสีลิ้นหน้าครับ....
    ส่วนเรื่องโช้คไม่ได้ขายครับ....ขายแต่ปิงแต่งนะ....ไว้เด๋วลงรูปกะรายระเอียดให้อีกทีนะจ๊ะ.....(ไม่แพง..ขายขาดทุนไปเลย...ฮ่าๆๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
  21. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0

เอารายละเอียดมาลงด้วยนะ เค้าอยากรู้ง่ะ อยากด้ายเหมือนกาน

22. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    พี่โก้ราคาชุดเท่าไรคับ
    แล้วโหลดไปกี่นิ้วคับ

23. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไปกานแค่ไหนเราก็ไป ไปกานเยอะเยอะนะครับ

24. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ยังไง ก้ไป แม้ตอนนี้ไข้หวัดใหญ่จะเข้าถามหาอยู่

25. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ไปแน่นอน ครับพี่น้อง แล้วเจอกัน แต่รถยังไม่ได้ทำเลย ใครผ่านมาทางนี้แวะรับด้วยเน้อ อิอิอิ

26. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0

แค่ส่งงาน ส่งถึงเย็นเลยหรอน้อง อิอิ:D

27. ko1980

494
    1
    0
    ตามไปดูที่กระทู้ซื้อขายได้เลย....เอารูปลงแระ...
    เด๋วจะผิดวิสัยกระทู้จ้า.....

28. Maxoutda

1,111
    1
    0
    โก้ จัดส่งพี่ตุ้ยให้ด้วยดิ คริคริ

29. Maxoutda

1,111
    1
    0
    วันนี้ จะไปซื้อ แพยางกับไอ้อ้วน คริคริ

( แมร่งว่ายน้ำไม่เป็น แต่เสือกจะล่องแพยาง )

เริ่มจะคึกคัก

ok ครับตามไปแน่นอนครับ คงประมาณ 10 โมงถึงครับไม่สายไปนะ อิอิ
    -พี่ใหม่ ตกลงมีบัตรลดหรือป่าวครับ อิอิอิ ล้อเล่น
    -มีอะไรพอจะให้ผมเอาไปฝากได้บ้างครับ อย่างเช่น โอศด อะไรประมาณนั้น555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้