รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rufi

rufi New Member Member

13
    0
    0
    พอดีผมซื้อมาแล้วน๊อตตัวยึดมันหลุดครับ

แต่ก้อสั่ง ตัวสองรูงานใต้หวันมาแล้ว ครับ

ใส่แล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ

2. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    รถสวยดีครับ สภาพดี แจ่มเลย

3. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    มาครับ หลังจากหายไปนานแสนนาน มิตติ้งเมื่อไหร่จัดไปครับ

4. 99bar

99bar New Member Member

3
    0
    0
    ช่วยแนะนำผมทีครับ ชื่อโอครับ

ผมเพิ่งซื้อมาครับ SIGMA ไฟกลมอะครับ เคื่องเดิมๆขับได้

อยากเปลี่ยนเครื่องครับ เป็นโตโยต้า เอาแบบแรงและประหยัด ราคาเครื่องไม่แรงไปอะครับ ช่วยแนะนำที

และร้านวางเครื่องกับทำสีทำที่ไหนราคาไม่แรงอะครับ ในกรุงเทพอะครับ แถวรังสิตยิ่งดีครับ

5. อยากวางเครื่องอ่ะครับช่วยแนะนำหน่อย SIGMA 1978

มีงบ 40000 คับอยางถามเพื่อนๆว่าจะวางเครื่องไรดี

6. เครื่อง

ก่อนอื่นขอรายงานตัวนะคับ แบงค์ ใช้ SIGMA 1978 พอดีอยากวางเครื่องใหม่อะครับแต่ไม่รู้ว่าจะวางอะไรดี วานเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคับ แล้วจะต้องใช้ งบ ซักกี่ตัง ขอบคุนครับ 081-4713337

7. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    กิน เจ ครับเครื่องเกลื่อนเมืองเลย วันนี้ก็เพิ่งไปดูมาเอง

8. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    นี้ก็อยู่ชัยภูมิ :)

9. skpom

skpom New Member Member

14
    0
    0
    อีกทางเลือกของโตโยต้าคับ 3S-ATขับหลัง ตอนนี่ผมวางอยู่จะเสร็จแล้ว งบประมาณ40000 คับ

10. kaisit4125

kaisit4125 New Member Member

5
    0
    0
    ช่วงล่าง

ทำช่วงล่างใหม่นี้ มันหมดตังถึง 3 หมื่นเลยหรอครับ พอดีไปถามร้านซ่อมมา (เพื่อรองรับเครื่อง SR 20 det )

11. kaisit4125

kaisit4125 New Member Member

5
    0
    0
    ว่าจะแต่งเป็นสี ดำ เน้นอะไล่ชุบ อิอิอิ รอตัง และเครื่องใหม่ เครื่องเก่าขาย 4500 ครับ ยังอยู่ในรถ

12. arm_motec

96
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆคนนะครับ

13. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ ขวดครับ เพิ่งเข้ามาอิอิ พอดีวันนึงมีพี่กบเข้ามา ขอซื้อรถ ที่บ้านก็เลยรู้จากพี่เค้าว่ามี คลับด้วย เลยเข้ามาครับ

รถที่มีอยู่ไม่ได้ใช้อะครับ ว่าจะเอามาทำอยู่ สภาพดีเลย วิ่งไม่ถึง 50000 โลเลย อิอิ

14. skpom

14
    0
    0
    3S ขับหลัง ใน SIGMA

แรงและประหยัด

15. skpom

14
    0
    0
    แรงและประหยัด

16. arm_motec

96
    1
    0
    ความแรงย่อมสวนทางกับความประหยัด

17. อาลูโตะ

304
    7
    0
    มันแน่นอนอยู่แล้วครับ อยากแรงต้องสวนกับการปล้น

18. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    แต่ละรถแรงๆกันทั้งนั้นเลย หุๆ รถผมจะตามทันไหมเนี้ย รอกันบ้างนะคับ ตังไม่ค่อยมี T_T

19. sric4

sric4 New Member Member

5
    0
    0
    สวัดดีครับ...ชื่อจ่าศรี[email protected]......ขอเป็นสมาชิกด้วยคน....ตอนแรกจะขาย..พอรู้ว่ามีคลับ.....zjgma.....สวยๆ....ไม่ขายละ.......แล้วคอยดูนะ.....จะแต่งให้แหล่มเลย....ขอเวลาแป็บเดียวคับพี่น้อง:D

20. sric4

5
    0
    0
    พี่น้องคับ....ใครมีรูปภาพ...zigma..สวยๆ..ตัวนี้สวยๆพอจะเป็น....IDOL.....ให้ดูเป็นแนวทางบ้างครับ.....ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป......ขอด่วนครับพี่น้อง [email protected]

21. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ขอตอบหน่อยแล้วกันคับ 30000 แพงไปคับ มันแล้วแต่ว่าพี่จะเอาช่วงล่างอะไรมาใส่ด้วยอะคับ ถ้าเอาแบบพอได้ หน้า skyline หลัง เป็น Cedic มันก้อถูก ไม่ต้องแปลงมาก ถ้าพี่ยก skyline ทั้งชุด มันก้อแพงขึ้นมาอีกนิด ราคาอะไหล่พอกันผมว่า แต่ที่ต่างคือค่าแรงอะคับเพราะ sigma เป็นคานแข็ง ถ้าแพหลังจะเป็น skyline ก้อแปลงลำบากหน่อย ผมเคยทำใน A31 อะไม่เกินสองหมื่น ร่วมเปลี่ยนผ้าเบรคทุกอย่างแล้วอะคับ

22. sric4

5
    0
    0
    จ่าศรีครับ..........เมื่อวันเสาร์ไม่ได้ไปครับ.........มีรูปสวยมาอวดกันไหมครับ[email protected]:cool:

23. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    การเป็นสมาชิกกับเราไม่มีอะไรมากครับขอแค่มีใจรัก Sigma แล้วก็ใช้ Sigma ไม่ว่าจะเป็นโฉมไหนก็ได้ทั้งนั้น เท่านี้ก็เป็นสมาชิกกับเราแล้วครับเอาใจช่วยครับพี่จ่า แค่เครื่องก็กินขาดแล้วครับ Turbo ซะด้วย

24. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    แวะมาทักทายครับ หลังจากห่างหายไปนาน ยินดีสมาชิกไหม่ทุกท่านครับ

25. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ยังไงก็มา มิตติ้งด้วยนะครับ

26. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีคับหายไปนานเลย เหอะๆๆ

27. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

มิตติ้งจัดเด็ก :D

ตอนกลับ ติ้ง ได้เเต่อย่ามิตนะค๊าบ :cool:

28. อาลูโตะ

304
    7
    0
    วาง3S ขับหลังเกียออโต้ ที่อู่ผมก็รับวางครับ งบ แค่ 38000 รับประกันด้วยครับ หากใครสนใจสอบถามได้ครับ 086-417-0414

29. เหนี่ยว

เหนี่ยว New Member Member

4
    0
    0
    รายงานตัวสมาชิกใหม่ ครับ!:p:p:p:p

30. เหนี่ยว

เหนี่ยว New Member Member

4
    0
    0
    สมาชิกใหม่หัดเล่นครับ

รถเพื่อนสมาชิกแต่ละคันแหล่มๆดีครับ ของผมA161ครับ มิทติ้งที่ไหนกันครับถ้ามีโอกาสจะไปร่วมด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้