รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ค้ำโช้คหาซื้อได้ที่ไหนง่ะ ซิกม่ามันมีค้ำโช้คให้เล่นด้วยหรอคับ ผมเพิ่งรู้นะเนี่ย เด๋วพรุ่งนี้ไปคลองถมสงสัยต้องลองหาซะแล้ว พอดีสั่งตัดพรมปูคอนโซลน่ารถของซิกม่า เด๋วไปเดินหาค้ำโช้คด้วยเรยดีก่า ไม่รู้จามีป่าว

2. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ขอตอบพ่อสุดหล่อหน่อยนะคับ เครื่องเชียงกงอยู่ประมาณ สองหมื่นต้นอะคับ ถ้าอยากได้รุ่นใหม่ก้อ 20 วาว์ล ก้อเพิ่มอีกไม่กี่พันแต่ต้องเอาเกียร์ 4age ขับหลังมาชนนะคับ ตอนนี้ที่เจอปัญหาก้อจะมีเขาเฮดเดอร์ติดคานแทนเครื่องเลยต้องเดินเฮดเดอร์ใหม่ แล้วก้อต้องแปลงปั่มคลัช เป็นระบบน้ำมัน แต่ตรงจุดนี้เปลี่ยนเป็นเครื่องรุ่นไหนที่เป็นเกียร์ทำธรรมดาก้อต้องทำ แต่เครื่องแปลงเยอะหน่อยเพราะเป็นเครื่องยกลง ของไม่ค่อยคบผ่าเครื่องมาฟิตใหม่แล้วทำฝาเปิดพอร์ทเรียบร้อยแล้ว แต่อยากบอกว่าอะไหล์ถูกดี ถ้าเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ แค่ไล่วีเทคได้ก้อโอแล้ว แต่เพื่อนผม สวน b16a มาแล้วในสามดออะคับ แต่วางในดีเอ็กนะ แต่ใครอยากเล่นNa แล้วเครื่องทนๆก้อเป็นอีกทางเลือกนึงคับ เพราะsrไม่โบของเล่นไม่ค่อยมี

3. prover24

132
    0
    0
    เป็นภาพถ่ายเครื่องที่ประกอบเสร็จก่อนจะว่างคับ

4. prover24

132
    0
    0
    ลองลงภาพคับไม่เคยทำ

5. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ขอบคุนนะครับพี่กอล์ฟ ข้อมูลแน่นเลย อิอิ ๆๆ

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ของผมก็ทําเองเลยเดียวลงรูปให้ดู :D

7. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    มาครับ ลงชื่อก่อนเที่ยงวันจร้า

8. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  9. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    สวยดีตั้ม

10. MinGkaJ

89
    1
    0
    ทำยังไงคับ ทำไมเนียนนนนดีจังเรยย

11. recaro

recaro New Member Member

16
    0
    0
    ดีคับ คือผมใช้Galant Sigma ตัวถัง E12Aอ่ะคับ เป็นตัวขับหน้าแล้ว จะเป็นสมาชิกได้หรือเปล่าคับ

12. ho เอทีอี 38

ho เอทีอี 38 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับ

13. ho เอทีอี 38

ho เอทีอี 38 New Member Member

4
    0
    0
    ho

ซาหวัดดีครับ :)

14. ho เอทีอี 38

4
    0
    0
    hooooo

:)ซาหวัดดีครับทุกคน เหอะๆ

15. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    รถสวยนะคับ

16. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ รถสวยกันทุกคันเรย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2009
  17. MinGkaJ

89
    1
    0
    สวัสสดีค๊าบบบบ

18. prover24

132
    0
    0
    จะมาแจ้งเปลี่ยนเครื่องนะคับ เป็น 4เอแล้ว

19. prover24

132
    0
    0
    ห้องเครื่องรกหน่อยนะคับพอดีรอทำสีแล้วจะเก็บสายอีกที เลี้ยงหนูไปก่อน แต่วันนี้ลองแล้ว180หมดไมค์คับแต่สันทั้งคัน ต้องทำช่วงล่างอีกที ขับสนุกดีผมว่าใครชอบ na คงจะมัน เกียร์1-2 มีขวาง เครื่องบ้ารอบมาก ลากไป7500ยังไม่ตัดเลย

20. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อยากรู้โทรสอบถามได้คับ ใช่สเตนเลส 1" หน้า 2" เเป้นเบ้าโช้ควาดออกเเบบเองเเล้วให้โรงกลึงทําให้

21. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    มีคนใช้เครื่อง 4AGE แล้ว......ทดสอบยังคับเปงไงบ้างบอกกันบ้างนะ

22. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ใช้เกียร์อะไรชนอ่าครับ แล้วพวกช่วงล่าง เอาของอะไรมาใส่ครับ

23. prover24

132
    0
    0
    เกียร์ 4age ขับหลังเดิมๆเลยคับ ช่วงล่างตอนนี้ยังเดิมคับ เฟืองท้ายเดิม ลองวิ่ง160-170 มันเหมือนจะบิน ว่าจะเซทช่วงล่างจะยางใหม่คับ

24. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ดูเครื่องขนาดกำลังดีครับ ถือว่าเหมาะกับห้องเครื่องเราดีครับ

25. skpom

skpom New Member Member

14
    0
    0
    ขอเข้าสมาชิกด้วย

ขอเข้าสมาชิกด้วยคนครับ ผม ป้อม Galant Sigma A121
    อยู่ กรุงเทพ คับ
    mail [email protected]

26. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณป้อม

27. MinGkaJ

89
    1
    0
    สวัสดีคับ อิอิ

28. rufi

rufi New Member Member

13
    0
    0
    ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ

galant sigma a121 ครับ

เครื่อง 4g62 ครับ

เอิร์ธ ครับ

อยู่ ลาดกระบัง กทม. ครับ

29. MinGkaJ

89
    1
    0
    สวัสดีคับ แหล่มมมเรยยยย มีคนใส่กระจกกระสุนเหมือนเราเเว้ววว 555

30. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ทำไมกระสุนมีนัดเดียวอ่าครับ :hmm:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้