รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สมัครที่กระทู้นี้เเหละคับ ไงรบกวนบอกรายละเอียดรถคับ รถปีไหน, สีอะไร, เครื่องอะไร คับ เพื่อจะได้ลงรายชื่อในกระทู้รายชื่อสมาชิกให้คับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ด่วน!! รบกวนทุกคนเช็ครายชื่อสมาชิกใน Link นี้ด้วย ไม่มีบอกนะคับจะได้เพิ่มเติมให้ หรือออยากเพิ่ม-เเก้ไขรายละเอียดอะไรให้บอก http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=507642

ไงสนใจกันสักนิดนึง

3. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    มาคร้าบ สงกรานต์นี้ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ ขับขี่ปลอดภัยทุกๆท่านครับ ขอให้มีกิกไปด้วยเยอะๆครับ

4. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    จัดไปคับพี่ :D

5. damajikung

damajikung New Member Member

2
    0
    0
    รถ

รถ ปี 17 สีดำเทา เครื่องเดิม ตามรูป ผมเลยครับ ฝากด้วยนะครับ

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยินดีครับ

7. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ไปเจอสมาชิกไหม่มาครับ เลยเอาภาพมาไห้ชมกันยินดีที่ได้รุ้จักครับพี่โห้

8. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    สวยๆ คับ

9. rufi

rufi New Member Member

13
    0
    0
    หวัดดีครับ

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนครับ

ใช้รถ galant sigma a121 เครื่องเดิม สีบอนเงิน รถก็เดิมครับ

เพราะเพิ่งได้มา

ผม ชื่อ เอิร์ธ นะครับ อยู่ ลาดกระบัง กทม. ครับ

เบอร์โทร 0844553863 [email protected]

10. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    อยากเห็นรถคุณ เอิร์ธ จังคับ ถ่ายมาให้ดูบ้างนะ เพื่อได้เป็นแนวทางในการแต่งรถบ้างอิๆ

11. rufi

13
    0
    0
    รถผมยังเดิมๆๆอยู่เลยครับ

กำลังจะไปซื้อล้อมาใส่ครับ

ขอคำแนะนำด้วย นะครับ

12. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ผมมีล้อ watanabe ขอบ 15" ล้อหน้ากว้าง 6.5 หลัง7 off set ใส่ซิกม่าพอดีไม่ติด (ล้อคู่หลังเป็นแบบ light weight) สนใจติดต่อ 0865407472 กบ

13. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่จะจัดมิตติ้งเมื่อไหร่กันดี

14. rufi

13
    0
    0
    มิตติ้งวันไหนบอกด้วยครับ

15. Diamond X

274
    5
    0
    ช่วงนี้ว่าง ๆ ครับ เด๋วเปิดเทอมแล้วไม่ว่างน้า

16. vatcharin

vatcharin New Member Member

1
    1
    0
    สวัสดีคับ เต้ คับใช้A161 สีน้ำตาล เครื่อง4G32 ปี 1984 ตามปีเกิดเลยคับ ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกท่าน

อาลูโตะ ถูกใจสิ่งนี้
  17. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับผม ... สมาชิกเราเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ เลยครับ

18. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ ยังไงเจอกันวันมิตติ้งนะครับ

19. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ดีคับ เชิญๆ

20. rufi

13
    0
    0
    ดีครับๆๆ

21. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    ร่วมด้วยช่วยกันคับ

ขอร่วมแจมสมาชิกอีกหนึ่งคนคับ

ชื่อ เล็ก
    พาหนะคู่ใจ sigma 121+4aGE รมแก็สเรียบร้อย

[email protected] :cool:

อาลูโตะ ถูกใจสิ่งนี้
  22. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ จากเราชาวSigmaครับ

23. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับ ๆ ขับดีไหมคัรบ เครื่อง 4age

24. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ ยังไงเจอกันวันมิตติ้งครับ ขอคะแนนด้วยนะครับ

25. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    สวัสดีคับ

26. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เช่นกันครับ

27. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    เครื่อง 4age วิ่งดีไหมอะกับเพืองท้ายเดิมป่าวคับ จะวางอาทิตย์นี้แล้ว พอดริ๊ฟได้ไหมจ๊ะ

28. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    สนใจเหมือนกันคับ น้องกอล์ฟ วางแล้วเปนไง ประหยัดป่าว วิ่งดีไหม บอกด้วยนะคับ

29. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    ยินดีครับ วิ่งพอใช้ได้ครับต้นไม่ค่อยดี ปลายพอได้นะครับ เครื่องไม่จุกจิกดี

เฟืองท้ายเอาของ ตัว2000มาลงยกมาทั่งคานเลย อิอิ.......ไม่ค่อยแมทซ์เท่าไร แต่ดีก่าของเดิมครับ

การบริโภคอยู่กิโลละบาท ที่ความเร็ว 120-160 กม/ชม ครับ

30. Diamond X

274
    5
    0
    น่าสนใจเหมือนกัลครับ เพื่อเป็นตัวเลือกอีกทาง แล้วราคาเครื่องเท่าไหร่หรอครับ เป็นเครื่องจากเชียงกง หรือยกลงอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้