yo ! i wanna join with u

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย driftqueen, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. driftqueen

driftqueen Guest

0
    0
    0
    โย่ววว ชอบรถมาตั้งนาน เพิ่งจาเหนบอดเลดี้ เรซซิ่ง

ชอบรถมานานแระค่า อยากรวมตัวกับสาวๆที่ไจรักรถ ด้วยจัง

ขอร่วมเปนส่วนหนึ่งด้วยได้ไหมเอ่ย

อ้อ ลืม แนะนำตัวปาย ชื่อ เก๋ ค่ะ

โซนชลบุรี (chonburi club)

..... ทักทายเพื่อนๆ พี่ๆทุกคนล่วงหน้าเลยนะค้า.....

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ที่ชลบุรีมีเเข่งบ้างไหมหว่า

เเต่ถ้าชอบเซอรกิต เค้ามีรุ่นเลดี้นะคะ ยังไงก็ติดตามข่าวทางเวบค่ะ

ลืมบอกปายชื่อ กิ๊กนะคะ

3. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

4. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊า....^^

5. Baby``J

Baby``J New Member Lady Member

23
    0
    0
    ต๊ะเอ๋

ดีค่าเจย์ งับ

6. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ดีด้วยนะคร่ะ ชื่อ พีร์ นะ ยินดีที่ด้ายรู้จักคร่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้