การติดหาง DC2 แท้

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Khao Kee, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khao Kee

Khao Kee New Member Member

13
    0
    0
    ที่หางมันมีน็อต 2 ตัวแล้วมันตรงมาคที่โปงหลังแค่ตัวเดียว

และอีกตัวทำไงกันครับ

2. shiteru

shiteru New Member Member

9
    2
    0
    ของผมใช้เครื่องเจียร์ เจียร์น๊อตอีกตัวออกครับ

3. vevi

vevi New Member Member

23
    1
    0
    ของผมมีรูหาง 0 อยู่1รู แล้วก็เจาะเพิ่มอีก1รูครับ ถ้าเอาน็อตออกกลัวโดนขโมยครับ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ที่เคยใส่อยู่ก็ตัดน๊อตตัวหน้าออกครับแล้วก็เจียตกแต่งให้เนียนหน่อยเพื่อไม่ให้หัวที่ตัดมาครูดกับสีเนื้อฝากระโปรงครับ แต่เพื่อนๆบางคนที่เคยใส่หางเดิมศูนย์มาเขาจะใช้วิธีย้ายรูน๊อตครับให้ร้านไฟเบอร์แถวๆพระรามเก้าทำให้เพื่อจะได้ยึดน๊อตครบๆครับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตัดน๊อตตัวหน้าออกครับ

6. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    DC 2 แท้เท่าไหร่ค้าบอยากได้ เมลล์ติดต่อหน่อยสิค้าบครัยขาย

มือ 2 ก็ได้นะครับ ขอของแท้ครับ

[email protected]

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ก็ ใ ช้ วิ ธี ตั ด รู น็ อ ต ตั ว ห ลั ง ที่ ห า ง ทิ้ ง แ ล้ ว

ก้ อ ยิ ง เ ก ลี ย ว ป ล่ อ ย ตั ว ห น้ า ที่ ฝ า ก ร ะ โ ป ร ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้