อยากทราบเรื่องประกันภัยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Gappa, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gappa

Gappa New Member Member

6
    0
    0
    ตอนนี้ ทำประกันชั้น1ของคูเนียอยู่ รถปี92ครับ แต่กำลังจะหมดอายุเดือนหน้านี้แล้ว

มีตัวแทนโทรมาบอกว่า ไม่สามารถต่อชั้น1ได้อีกแล้ว จะต่อให้เปน3+แทน

อยากทราบว่า พอจะมีบริษัทอื่นที่ยังรับทำชั้น1อีกรึป่าวอ่ะครับ เพราะ ขับรถไม่ค่อยระวังเท่าไหร่

ขอบคุณครับ

2. Gappa

6
    0
    0
    รอผู้ใจดีมาตอบ อิอิ

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ลองโทรปรึกษาเบอร์นี้เลยคับ 081-3120122 พี่เอ๋

คนในคลับเดียวกันคุยกันได้ หุหุ

4. Gappa

6
    0
    0
    ขอรายละเอียดนิดนึงได้ม่ะคับว่า พี่เอ๋ รับปรึกษาหรือว่ายังไง

จาได้โทรไปถามถูกอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เค้าขายประกันภัยรถยนต์อยู่คับ

6. Gappa

6
    0
    0
    ขอบคุณครับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้