กรองเห็ด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mymothersexy, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    สอบถามว่า

มีพี่ ๆ คนไหน

ใส่รองเห็ดมั่งครับ อีกอันเรียกไม่ถูก

ที่ ทรงมันเปน สามเหลี่ยม ๆ อะครับ

ที่ต้องมีท่อเลดเงา ๆ

ขอชมรูปและ สอบถามราคาหน่อยครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ท ร ง ด อ ก เ ห็ ด ข อ ง H K S เ ป ล่ า คั บ

3. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ทรง แบบ K&N อะครับ แต่ สงสัย ว่า ไอท่อที่เปน เรด เราต้อวไปสั่งทำ

หรือพอจะมี ขายตรงรุ่นครับผม

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    มีทั้งแบบที่เป็นชุดคิทพร้อมประกอบ

และก้อแบบซื้อเห็ดมาแล้วเดินท่อเอง

ส่วนตัวผมว่าถ้าขับทางยาวๆน่าจะวิ่งดีนะ

แต่ถ้าขับในเมืองบ่อยๆ ผมว่าซดน้ำมันน่าดูเชียว

ลองเริ่มต้นที่กรองแผ่นก่อนดีมะไม่ชอบก้อเปลี่ยนกลับได้

5. mymothersexy

129
    7
    0
    ขอบคุนคราบ

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้