อยากทราบ่าว mr2 ติดเเก๊ซได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย เขียด, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เขียด

เขียด Guest

0
    0
    0
    อยากทราบ่าว mr2 ติดเเก๊ซได้ป่าวคับ เเล้วมีเพือนๆคนไหนติดกันบ้างป่าวคับ

2. เขียด

เขียด Guest

0
    0
    0
    ไม่มีใครตอบเลยหรอใจร้ายจังเลย

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เคยอ่านในหนังสือมีติดอยู่นะครับ.....มันก้อคงเหมือนรถทั่วไป
    อยู่ที่การติดตั้ง+ระบบ+การจูนของช่าง
    แต่ในความคิดของผม ผมว่าไม่ควร
    เพราะเครื่องก้อวางหลังเจอถังแก๊สอีกวิ่งหน้าลอยไปเลย.........

4. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    เคยเห็นอยู่คันนึง สีแดง เครื่องAir Flow ติดLPGเอาถังใว้ข้างหลัง(ฝากระโปรง) ติดน่ะติดได้แต่จะดีเหรอ ความเห็นส่วนตัวน๊ะ

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    แล้วถ้าเรานำถัง โดนัทมาไว้ข้างหน้าจะทำได้หรือเปล่าครับพวกพี่คิดว่าไงกันเพราะถ้าน้ำมันเกิดลิตรละ 45 บาท ก็น่าคิดเหมือนกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้