ขอถามเรื่องจานจ่ายหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^YimmY^, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ปกติจานจ่ายมือ2ลูกละเท่าไรหรอครับ เพราะวันนี้เพิ่งเปลี่ยน เสียไป 3000กว่า
    แหนะ รู้สึกว่ามานแพงๆไงไม่รู้อ่ะครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    3000+ ได้ของเดิมกลับมาด้วยไหม รวมค่าแรงด้วยไหม ถ้าได้และรวมค่าแรง ก็ไม่แพงหรอกครับ

3. ^YimmY^

231
    3
    0
    ได้และรวมค่าแรงครับ

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ต้องถามว่าอะไรมันเสียข้างในล่ะครับ ซ่อมได้ไหม ทำไมต้องเปลี่ยนทั้งลูกครับ

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อาการจานจ่ายเสียมันเป็นยังไงหรอครับ อยากรู้มาก

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไฟไม่ออกหัวเทียนไง แล้ว Check Code ขึ้น

7. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ไม่รู้ว่าแพงรึเปล่า... แต่ของผมเครื่อง B เปลี่ยนแต่ใส่ข้างใน (ที่เป็นก้อนๆสี่เหลี่ยม) ค่าของ 500 ค่าแรงอีกนิดหน่อยครับ

8. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ไม่มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนทั้งลูกจานจ่ายคับ ข้างในจานจ่ายจะมี
    เซ็นเซอร์ วัดรอบ
    ICM หรือตัวคุมกระแสไฟ
    คอลย์ จุดระเบิด
    เสียตัวไหนเปลี่ยนตัวนั้นคับ

9. ^YimmY^

231
    3
    0
    อาการเป็นแบบนั้นแหละครับ start แล้วแชะๆ จะติดก็ไม่ยอมติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้