ขอถามหน่อยครับ ถ้าผมจะทะลึ่งทำท่อคู่มันจะวิ่งไหมคับ...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย louis_car, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    คือผมกำลังสนใจจะทำท่อคู่อ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะวิ่งไหม ถ้าทำท่อเล็กๆอ่ะครับ มีผลป่าว หรือว่าติดหลอกพอครับ...แล้วติดหลอกนานๆไปมันจะดูออกไหมครับว่าหลอก ไม่รวมกรณีก้มไปดูนะ...ขอบคุณมากครับท่านผู้รู้

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ผมเคยคุยกับเพื่อนไอ้แว่นหื่นครับ
    เขาเคยทำท่อคู่ทะลึ่งจิงๆครับ ทะลึ่งวิ่งไม่ออกครับ
    สุดท้ายต้องกลับไปท่อเดี่ยวเหมือนเดิมครับ...

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ ค ย เ ห ง ค น ใ น ค ลั บ ใ ส่ ท่ อ คู่ อ ยุ่ น ะ คั บ

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เดินท่อจริงๆซักอันก็ได้ครับ อีกอัน ก็เดินจริงแต่ไม่ต้องเจาะทะลุไป อิอิ งงไหม 5555

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    งงดิ :p

มาอธิบายให้ฟังวันมีทเลยละกันนะ :D

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    มันก็คงไม่พ้นซีทะลุนั่นแหละว่ะไอ้บอย

7. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ใครเพื่อนกูวะ ฮะ ไอ้อ้วนหื่น

ส่วนท่อ ก็ เดินหลอกดีกว่า เอาสวยพอ เดี๋ยววิ่งไม่ออกแล้วจาไม่สนุก

8. louis_car

132
    7
    0
    555 thx kub กับคนตอบที่ได้สาระ และชวนสงสัยครับ...

9. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ทำสองท่อก้อได้มั้งตาแมน มีคนเคยทำแล้วจำไม่ได้เหรอ ท่อคู่สปูน ถามว่ารถวิ่งหรือเปล่า ก้อวิ่งนะ เคยไล่กวดมีเหนื่อยเหมือนกัน แต่คันนั้นทำมาหลายอย่าง แต่จะให้คนทำมาตอบตรง ๆ เนี่ยสิ จะทำยังไงดีล่ะ :D:D:D

10. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    จำได้สิครับพี่หมี แต่คันนั้นของเล่นเยอะมากกกกกกกกกกกเลยนะพี่ :D รถเลยแรง แต่ก็อยากให้อาจารย์ท่านนั่นมาตอบตรงๆก็คงดี อิอิ:eek:

11. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ผมว่า อันเดียว ก็เท่ห์อยู่แล้น อย่าทำเยย ครับ แหะๆ

12. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0
    ทำท่อหลอกก้ดีนะครับ แต่ใช้ไปซักพักมันจะแยกออกได้ด้วยตาเปล่านะครับเพื่อน...อิอิ :cool:

13. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ท่อที่โดนความร้อนสีจะเปลี่ยนครับ

ซักพักก้อดูออก

14. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ยังรอท่านที่ทำท่อคู่ ( ท่านนั้นหล่ะ ) มาตอบอยู่นะคร๊าบบบบ

ปล. จามามั้ยน๊อออ รอ ๆ ๆ ๆ ๆ

15. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
    อันเดียวก็พอ

16. louis_car

132
    7
    0
    ขอบคุณมากครับทุกท่าน... เฮ้ยสงสัยคงต้องทำท่อแอบแล้วละ งานนี้คงไม่สมหวัง แต่ก็ยังแอบรออยู่เหมือนกันครับ ท่านพี่...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้