ติดแก็สแล้วหน้าลอย

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย aeyui, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aeyui

aeyui New Member Member

15
    0
    0
    ใช้vios ครับ ก็พอทราบว่าถังแก็สด้านหลังมันหนักมาก ใครมีร้านแนะนำบ้างครับที่แก้ได้ แต่จริงๆ แล้วไม่อยากเปลี่ยนของเดิมออก เอาแบบประหยัดหน่อยก็ดีนะครับ เวลาขับตอนกลางคืนไฟไปแยงตาชาวบ้านเข้าหมดเลยครับ:cool:

2. ruchhot@hotmail

ruchhot@hotmail New Member Member

24
    0
    0
    เอาโช๊คเดิมไปอัดน้ำมันเพิ่มสิครับ.....เบอร์หนืดๆหน่อย

3. ใส่สเปเซอร์หลังเพิ่ม 1 นิ้วน่าจะช่วยได้ครับ

4. ใส่สเปเซอร์คับ ไม่กี่ร้อยเอง คับ ให้ร้านช่วงล่างทั่วไปทำได้คับ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

ผมทำทั้ง 2 อย่าตามเพื่อนๆเลยครับ ได้ทั้งโด่ง ทั้งหนึบ
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้