โหล Test

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 5 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฃ่วงนี้ ดู เงียบ ๆว่ะ

แต่ดีแล้ว เงียบ ๆ บ้าง อิ อิ :D

มี ทริป กานยาง ยังงัย ก้อเปลี่ยน มา ทำบุญ กานบ้าง เด้อ !

จาไป ทำบุญ กันมั้ง ก้อดี นะ แล้วจะไปกันที่ไหน ก้อจัดกานมาเด้อ !

2. จัดมา ทำบุญ ๆ เป็นศรีแก่ตัวนะทุกท่าน :D

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    อ ยุ ธ ย า ดี ไ ห ม...........อ ย า ก ทำ บุ ญ ๆ

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืม กรุงเก่า

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฝาก ใครก้อได้ ไปสืบมาที ว่า ไป ยุดยา เค้าทำบุญ กันที่ไหนกันบ้าง ที่เค้านิยมไปกานอ่ะ
    ทำบุญ 9 วัด เลยป่าว แต่ว่าผม กลัวจะได้ไม่ครบ แล้วอีกอย่าง ไม่รู้มีใครชำนาญทางมั้ง
    เพราะว่า ไปแล้ว นาจะ มี เนวิเกเตอร์ ซักคนนะ ไปแปลกที่ จะได้ประหยัดเวลาครับ

หรือว่าเราจะไปเที่ยวแบบเป็น พระราชวังกันดี มีตั้งหลายที่นะ อิ อิ อิ

ก้อ จะไปไหนก้อจัดมานะ Meeting ครั้งหน้า เดือนหน้า

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืม 9วัดที่อยุธยาอะมันอยู่ติดๆกันงับ ไปไหว้มาแล้ว
    ผมคนมีธรรมมะงับ

7. chang

4,985
    57
    48

งั้นจัดปาย ยุดยา ของอาหร่อย เยอะ ด้วย

คิดแล้ว หิวอ่ะ :D :D :D

8. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    รอว่างตรงกันหมดเลยทุกท่านแล้วไปครบๆกันดีก่า

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ต า ม นี้ เ ล ย คั บ

10. chang

4,985
    57
    48
    จัดปาย พี่น้องครับ

11. ผม(จะพยายาม)เชื่อคับแมน :cool:

12. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

อ ม พ ร ะ ม า พู ด ก็ ไ ม่ เ ชื่ อ :p

13. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ เอ ทำไม ไม่มีใครเชื่อ ตาแมน หว่า ........ 5 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกก

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ต่อจากนี้ผมจะเป็นคนดีแล้วงับ

15. chang

4,985
    57
    48
    ครับท่าน

16. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ค น ดี ที่ เ สี ย แ ล้ ว ใ ช่ ป่ า ว คั บ :D

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: จัดปายคับท่าน เดี๋ยวผมนำทางเอง พอดีไอ้โน้ตเพื่อนกู มันอยู่อยุธยาพอดี กูไปเหมือนบ้านที่ สองเเล้ว ..................จัดปายอย่าให้เสีย:D

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ดี คั บ ใ ห้ โ น๊ ต เ ป็ น > เ น วิ เ ก เ ต อ ร์

ส่ ว น ห น่ อ ง เ ป็ น > เ น วิ เ ก ตู้ แ ล้ ว กั น น ะ :D

19. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 จัดปายครับท่าน

ผมอ่ะเดี่ยวจัดตาม ครับ อิ อิ อิ

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D :D อืมตำแหน่งนี้เหมาะสมดีงับ

21. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D เดี๋ยวจะพาเดินตามรอย สาว ญี่ปุ่น งับบบบ...........

22. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    หือ ขนาดนั้นเลยรึท่าน

23. เข้าท่าคับ :p

ไปทำบุญ แต่ได้บาปกลับมากันถ้วนหน้า :D

24. chang

4,985
    57
    48
    ไม่นะ เราต้อง เอาบุญ เข้าตัวกันนะ

25. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    งั้นผมยอมทำบาปแล้วกัน บุญอะทำใส่บาตรประจำอยู่แล้ว

26. chang

4,985
    57
    48
    หงะ ไอ้นี่

27. แต่รู้สึกว่าท่านแมนจาทำบาปบ่อยกว่านะ :D

28. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ตาแมนเขาชอบทำบุญกับเด็กยิ่งให้ค่าอาหารกลางคื นนะ ยิ่งชอบทำเฉพาะเด็กมต้นถวๆอ่างทอง อะชอบจังเลย พวกเราต้องไปทำบุญแถว ซอ กันมั่งนะดูผู้หญิงไม่ค่อยมีตังซื้อกระโปรงกันเท่าไรเลยยิ่งสั้นขึ้นทุกวันเลย

29. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5

ตกลงคุณ "หมูอ้วนคุง" นี่เป็นใครเนี่ย :confused:

รู้สึกว่าจารู้ข้อมูลลึก ๆ หลายทีแล้วนะ :eek:

แฉกันเห็น ๆๆ หรือว่าเป็น "ชูวิด" มาเองเนี่ย 555 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้