HBD หนุ่ม USA

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย LBGT, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    HBD น้อนกานต์ครับ ย้อนหลังหลายวันเลย

ไม่ได้ลืม(แค่เกือบๆ) มีความสุขมากๆที่เมกา

แล้วกลับมามีความสุขต่อที่ไทย จบตามคาด เกรดตามคิดเลยคร้าบบบบ :)

2. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD มีความสุขมากๆๆๆ

หาเมียได้เร็วๆนะครับคุณชาย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    HBOครับ เอ้ยยยย HBD มีความสุขมากๆครับ

4. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    HBD นะน้องมีความสุขมากๆ คร้าบ

5. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    ็ฺHBD เหมือนกน น้องรัก เมื่อไหร่จะกลับมาว๊ะ

6. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    ็ฺHBD เหมือนกัน น้องรัก เมื่อไหร่จะกลับมาว๊ะ

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    Happy Birth Day To you ยู้ฮูจ้า

8. saku

saku Member Member

586
    15
    18
    Happy To Day Birth you

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... สุขสันต์วันเกิดครับผม

10. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    hbd คัวยคับ เห็นรถ มี body kit ใหม่ ท่อใหม่
    แต่ก็ยังไม่ได้เจอตัวเป้นๆคับ 555 ฮาดี
    รถผม miata สีเขียว top สีครีม คันเดียวใน towson แหละ 55
    ท่าทางผมจะได้กลับไทยก่อน 55

11. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    ช่วย Pack มันกลับใส่กระเป๋ามาด้วยได้มั๊ยครับ บอกว่าทางบ้านให้อภัยแล้ว ขอบคุณครับ :D

12. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

899
    5
    0
    ็ฺHBD ครับ กลับบ้านเร็วๆเน้อ

13. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0

ถ้าผมเจอนะครับ เดี่ยวผมจัดให้เลยครับ เอาจดหมาย เป็นทางการมาให้ผมก็ได้ครับเดี่ยวเอาไปแนบไว้หน้ารถ 5555 เจอแต่รถฮะไม่เจอคน 55 ผมล่ะ ฮาเลย

14. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    สงสัยเจ้าตัวกะลังยุ่ง hi5 msn ไม่เห็นโผล่เลรยยยย :D

15. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    แหม่ อยู่ใกล้ๆกันน่าจะมีโอกาสได้เจอกันบ้างนะครับ ลองนัดกันดูซิครับ ทิ้งจดหมายไว้ที่หน้ารถมันเลยก็ได้ อิอิ:D

ปล..ถ้าเจอมันฝากบอกว่าพี่ๆที่นี่คิดถึงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

16. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    Happy Birth Day ทูยู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้