ขอนอกเรื่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ชาวดอนเมืองทุกคน มีใครรู้บ้างว่าวันนี้
    กองทัพอากาศ ม่ะวานกะวันนี้เขา เป็นอาราย
    -*- เอาเครื่องบินมาบินโช แถวกองทัพสะงั้นเหมือน
    จะมีงานอะไรสะอย่างใครทราบตอบทีนะครับ งง จัง
    เดียว งั้นไม่ตาย ซื่อท่อยิง มายิงเครื่องบินสะเลย เหอๆ
    ปางงงงง ปัง! ปัง! ปั้งงง! ตูมมม!!

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    พรุ่งนี้มี แอร์โชว์ จากประเทศสิงค์โปร ครับ

3. Project_L

873
    8
    0
    พรุ่งนี้! เวงกำ อยากไปดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เขาให่คนธรรมดาเข้าป่ะหว้า เหอๆ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เด็กคนเมืองคุย กัน เด็กสำโรงมาแอบฟัง อิอิ

5. Project_L

873
    8
    0
    ง่ะ กำ พี่ จุ๊นอยู่ สำโรงใหนอ่ะครับโรงเหนือป่ะ ครับ บ้านญาติผมอยู่ แหละ วัน พรุ่งนี้ก็จะไปอยู่ อิอิ
    ไปค้าง คืน ด้วย One ทู โทน - -เห้ออ 1คืบ เอ้อ 1คือ พอ - -555+

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใช่ครับ สำโรงเหนือ

7. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ เจอ พวก เอ้อ รุ่นพี่ อยู่ สำโรงอีกแหละ แปบจังช่องนี้เป็นไร -*- เจอแต่คนอยู่ หลักสี่ กะ
    สำโรง - -

8. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    เห็น F-16 บินซ้อมอยู่ 1 ฝูง มาหลายวันแล้วครับ เครื่องทำสีแดงด้วย สวยมากๆเลยครับ

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    ระวังหลังคาบ้านนะครับ ยิ่งใกล้ๆบ้านด้วยหนิ

10. เซียนกบ

498
    3
    0
  11. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ ถ้าวันนี้ใครดู นะ ผมแอบดู อยู่ อยู่ กลุ่ม หนึ่ง รู้สึก เขา จะ บินหลุดเพราะ เหตุอันใดมิดู ครับ
    เล่นสะเสียว บิน คู่กันมา ลำ ตามอีกละเกิดอาการ โดดลมไอพ่น ของลำหน้าครับ เสีย 0 ไปแปบเดียว
    ยังดีที่ไม่โดนมากนะนั้น ไม่งั้น มี ตก กลางหลังคาบ้านผมเลย จุด ที่บินผ่านอ่ะ เสียวว แบบ ไล่เม็ดด
    555+ ( เหอๆ คงรู้นะงิ โดนลมไอพ่นของเครื่องข้างหน้าจะเป็นยังไง แต่บอกไดเลยงับว่าเก่ง แต่ชอบ
    เมื่อตอนวันเด็ก 2 ปี ที่แล้วมากๆ เพราะ บินทิ้งดิ่ง ตรงจุด ที่ผม กำลัง ยืน อยู่ ชอบมากๆ เพราะสวย
    สุดๆ แต่ว่าอ่ะนะ ควาวสวยมาพร้อมกับความเสียว เกิด ดึงไม่ทัน ก็... อะนะ (จุดที่ยืนมิใช่ในงานงับ
    อยู่แถวบ้าน เหอๆ เขาบินโช รอบๆ ด้วย บิน โชด้านนอก ยังสวย กว่าบินในงาน เลย เพราะ เขาต้อง
    กลับลำ ) ) - - เหอๆ งง กันยกใหญ์ ( ไอบ้านี้พูดไร ) 555+ ดูรูปผมก็น่าจะรู้

12. เซียนกบ

498
    3
    0
    พฤหัสฯนี้ของจริงครับ รับลองโชว์ดีกว่าวันเด็กแน่ๆ เพราะคราวนี้เขาเป็นฝูงบินเฉพาะที่บินแบบนี้โดยเฉพาะ ไม่เหมือนวันเด็กที่นักบินเป็นนักบินรบ แต่มาโชว์เฉพาะกิจเพียงปีละครั้งเท่านั้น

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใครจะไปบ้าง

14. Project_L

873
    8
    0
    ?? ??͹??Ѻ?? ??????????? ????ͧ?? ??ѹ?硷ء?? ( ???ѹ????ش + ?ͺ????ͧ?Թ???
    ??ҡ??? F-16 A ? >_< ? ) ????

15. เซียนกบ

498
    3
    0
    ที่บินเป็น F-16 C

16. Project_L

873
    8
    0
    งับ -*- แต่ A ก็ สวยดี นะ -*- เหอๆ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  17. เซียนกบ

498
    3
    0
    สวยทั้งหมดเลยครับ

18. Project_L

873
    8
    0
    -.- สวย ปาย หมด สวย สวย สวย ปายหมด เหอๆ

19. เซียนกบ

498
    3
    0
    ใช่แล้ว
    555555555555555555

20. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ครับ

21. Project_L

873
    8
    0
    -.- ไม่มีไรพูด เรามาฮ่ากันดีก่า เหอๆ
    5555555555555555555

22. เซียนกบ

498
    3
    0
    กำ...............................

23. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เห็นนัก บินหรือยังครับ

24. Little-Tb

Little-Tb New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ดีหรอ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไว้ขับไปทำงาน

26. GAUSS

4,354
    50
    48
    เดี๋ยว เขาจะหาว่าผมมีตังส์ นะซิ อิ อิ อิ
    ขับ F16 ไปทำงาน

27. เซียนกบ

498
    3
    0
    ผมเงินน้อย ขี่คลิ๊กไปก่อนครับ

28. Project_L

873
    8
    0
    ผมเงินไม่มี ขอเรียน ก่อน ละ กัน อิอิ

29. เซียนกบ

498
    3
    0
    เรียนไปก่อนครับ

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้